เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 12:27:48 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รพ.ทุ่งสงต้องการเลือดกรุ๊ปเอด่วนครับ  (อ่าน 4709 ครั้ง)
pranburi
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 226

« ตอบ #45 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2011, 11:27:25 AM »

บริจาคทุก 3 เดือน ครั้งหน้าถ้าจำไม่ผิดนะคร้้งที่ 96
Skydiver_รักในหลวง
คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นรอง
Hero Member

คะแนน 1275

ไร้สาระโดยสิ้นเชิง

« ตอบ #46 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 11:44:00 PM »

ด่วน.! ตอนนี้แพทย์รพ.มหาสารคาม ต้องการเลือดกรุ๊ป ORh- (เป็นกรุ๊ปพิเศษ-หายาก)

อาการผู้ป่วยคือ ประจำเดือนไหลไม่หยุด หมอต้องขูดมดลูก..แต่ทำไม่ได้เพราะ ไม่มีเลือดสำรองตอนนี้ มีเลือดในร่างกาย 19 %

ถ้าคุณมีเลือดกรุ๊ปนี้ ติดต่อ น้องน้ำ ได้ 24 ชม.ที่เบอร์ 081 433 2598

รบกวนช่วยส่งต่อด้วย.ช่วยกัน ทีนะทุกคน ด่วนๆก๊อปลงหน้าเพจทุกคนด้วยขอบคุณมากๆสำหรับน้ำใจ...

ช่วยกันประชาสัมพันธ์เพื่อช่วยเหลือเพื่อนมนุษย์

รบกวนเพื่อนๆสมาชิก ด้วยครับผม น้องที่รู้จัก ที่อยู่มหาสาคาม ส่งเมล์มาให้ผมเมื่อกี้นี้ครับผม

อ้างอิงจาก http://www.gun.in.th/2010/index.php?topic=43043.0

ก็อปมาจากเว็ปเพื่อนบ้านครับ

ยังไงก็ช่วยๆกันหน่อยครับ ไหว้

จงยิ้มสู้เมื่อความตายมาเยือน...
Hero Member

คะแนน 1275

« ตอบ #47 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2011, 10:10:44 AM »

ด่วน.! ตอนนี้แพทย์รพ.มหาสารคาม ต้องการเลือดกรุ๊ป ORh- (เป็นกรุ๊ปพิเศษ-หายาก)

อาการผู้ป่วยคือ ประจำเดือนไหลไม่หยุด หมอต้องขูดมดลูก..แต่ทำไม่ได้เพราะ ไม่มีเลือดสำรองตอนนี้ มีเลือดในร่างกาย 19 %

ถ้าคุณมีเลือดกรุ๊ปนี้ ติดต่อ น้องน้ำ ได้ 24 ชม.ที่เบอร์ 081 433 2598

รบกวนช่วยส่งต่อด้วย.ช่วยกัน ทีนะทุกคน ด่วนๆก๊อปลงหน้าเพจทุกคนด้วยขอบคุณมากๆสำหรับน้ำใจ...

ช่วยกันประชาสัมพันธ์เพื่อช่วยเหลือเพื่อนมนุษย์

รบกวนเพื่อนๆสมาชิก ด้วยครับผม น้องที่รู้จัก ที่อยู่มหาสาคาม ส่งเมล์มาให้ผมเมื่อกี้นี้ครับผม

อ้างอิงจาก http://www.gun.in.th/2010/index.php?topic=43043.0

ก็อปมาจากเว็ปเพื่อนบ้านครับ

ยังไงก็ช่วยๆกันหน่อยครับ ไหว้

ไหว้

จงยิ้มสู้เมื่อความตายมาเยือน...
Hero Member

คะแนน 1275

« ตอบ #48 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2011, 12:20:15 PM »

เมื่อกี้แม่โทรมาบอกว่ามีคนต้องการเลือดกรุ๊ป A โดยด่วนเนื่องจากคลอดลูกเสร็จแล้วอาการเป็นไงต่อไม่แน่ชัด

แต่ต้องผ่าตัดอีกครั้งนึง จริงๆผมเองก็ยังไม่ครบ 3 เดือนทีขาดไป 10 วันแต่พี่ที่ห้องเลือดบอกว่าไม่เป็นไรกรณีฉุกเฉิน

ก็เลยไปบริจาคมาให้เรียบร้อยคอมไรก็ไม่ทันได้ปิดทีโดยความที่ว่ารีบจัด

ยังไงใครที่อยู่หรือมีญาติที่อยู่ใกล้ๆ รพ.ทุ่งสงก็มาช่วยๆกันหน่อยบริจาคกันหน่อยครับ

ต้องการเลือดกรุ๊ป A น่ะครับ ไหว้

หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์