เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 10:34:13 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์คล้ายวันเกิด น้าเป้า รักในหลวง  (อ่าน 3550 ครั้ง)
INFANTRY - LONG LIVE THE KING
Full Member

คะแนน 121

« ตอบ #45 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 08:27:16 PM »

สุขสันต์วันเกิด สุขสมหวังในสิ่งที่พึงปรารถนาครับ...

" ขอรองบาท   ราชวงศ์   พงษ์จักรี
    จนชีวี          สูญสิ้น     ดินกลบกาย "

" การป้องกันประเทศ  และพิทักษ์ราชบัลลังภ์
    จะต้องชนะหรือตายเท่านั้น  จะแพ้ไม่ได้เป็นอันขาด"
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #46 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 08:36:38 PM »

มีความสุขมากๆครับน้าทิดเป้า  ......  ขอให้สุขภาพแข็งแรง  ฐานะมั่นคง ทรัพย์สินมั่งคั่งตลอดไปครับ   ไหว้

ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #47 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2011, 01:32:48 AM »

สุขสันต์วันเกิด สุขสมหวังในสิ่งที่พึงปรารถนาครับ...

ไหว้ขอบคุณครับท่าน INFANTRY - LONG LIVE THE KING

มีความสุขมากๆครับน้าทิดเป้า  ......  ขอให้สุขภาพแข็งแรง  ฐานะมั่นคง ทรัพย์สินมั่งคั่งตลอดไปครับ   ไหว้

ไหว้ขอบคุณครับลุงปู

ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #48 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2011, 02:24:30 AM »

ไหว้เพิ่งกลับจากที่ทำงานเมื่อ 0030...เริ่มต้นวันที่ 16...ระหว่างทางรถวิ่งฝ่าสายฝนที่ตกปรอยๆตั้งแต่หัวค่ำ ... ผ่าน บขส.ใหม่  เลยแยกหนองโพรงมาหน่อย..เหลือบเห็นอะไรตะคุ่มๆอยู่ข้างทาง จึงให้คนขับถอยกลับไปดู...ปรากฏว่า เป็นคน... เพศชาย นุ่งกางเกงขาสั้น เสื้อดำ รองเท้าผ้าใบ นอนคว่ำหน้า...รีบโทร.191 แต่ไม่ติด...มองซ้ายขวา เห็นอาคารพานิชย์ในซอยห่างประมาณ 150 เมตรยังไม่ปิดประตู...ให้คนขับรถ  เปิดไฟฉุกเฉิน จอดรอ...ผมวิ่งไปขอความช่วยเหลือจากวัยรุ่น 5-6 คน ที่นั่งจ้องจอคอม.อยู่ ...น้องๆเหล่านั้น ออกมาดู และช่วยตามรถมูลนิธิไปส่งโรงหมอ...

ไหว้เป็นเรื่องเล็กๆน้อยๆ ที่ผมเจอบ่อยๆ...ในครั้งนี้หากผมไม่เจอ...เขาคนนั้นอาจถูกรถทับตาย หรือ นอนตากฝนจนตายก็เป็นได้

ไหว้ปีนี้ เริ่มต้นวันเกิดของผมด้วยการมีส่วนช่วยให้หนึ่งชีวิต  ให้รอดพ้นจากความตาย ...

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #49 เมื่อ: กันยายน 06, 2011, 10:42:16 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับน้าเป้า มีความสุขสมากๆครับ หลงรัก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์