เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 12:32:28 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ครับใน ที่นี้มีใครเล่น ธนู บ้างครับ  (อ่าน 13554 ครั้ง)
รักปืน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -68

« ตอบ #45 เมื่อ: กันยายน 20, 2011, 12:19:55 PM »

" ผมว่าจะซื้อ ธนู Compound    ครับ มันกระทัดรัดดีครับ     ธนูญี่ปุ่น   (Yumi)     ผมว่ามันน่าจะยิงยากนะครับ เห็นคันมันยาวๆยัง
ไงก็ไม่รู้ "
ครับยิงไม่เหมือนกัน  วิธีการจับก็ไม่เหมือนกัน  ยิงไปแล้วก็ยังไม่เหมือนกันอีกครับ

ไม่ทราบว่าเจ้าของกระทู้ได้ซื้อธนูไปรึยัง... ผมซื้อธนูไม้ลานมาเล่น... ยิงสนุกดีครับ... ราคาไม่แรงด้วย... แต่ตอนนี้อยากได้ธนูมองโกล... ไม่ก็ธนูเกาหลีครับ... กระทัดรัดดี... ยิงแรงมากด้วย...

ยังเลยครับโครงการนี้ถูกยกเลิกไปตั้งแต่น้องเขาอยากได้ โน็ตบุ๊กใหม่แล้วครับ   ผมเลยต้องมานั่งยิงหนังกะติ้กแทน  คิก คิก คิก คิก

" ผมว่าจะซื้อ ธนู Compound    ครับ มันกระทัดรัดดีครับ     ธนูญี่ปุ่น   (Yumi)     ผมว่ามันน่าจะยิงยากนะครับ เห็นคันมันยาวๆยัง
ไงก็ไม่รู้ "
ครับยิงไม่เหมือนกัน  วิธีการจับก็ไม่เหมือนกัน  ยิงไปแล้วก็ยังไม่เหมือนกันอีกครับ

ไม่ทราบว่าเจ้าของกระทู้ได้ซื้อธนูไปรึยัง... ผมซื้อธนูไม้ลานมาเล่น... ยิงสนุกดีครับ... ราคาไม่แรงด้วย... แต่ตอนนี้อยากได้ธนูมองโกล... ไม่ก็ธนูเกาหลีครับ... กระทัดรัดดี... ยิงแรงมากด้วย...

นั่งมองHOYT BUFFALOน้ำลายยืดมาเป็นเดือนแล้วเหมือนกันครับ แต่ไม่ซื้อ

กำลังพยายามลดค่าใช้จ่ายกับพวกของเล่นฉาบฉวย จะหยอดกระปุกซื้อแมงกะไซค์ซักคัน เห็นเพื่อนๆเค้าเล่นกันสนุ๊กกกกสนุก อยากได้ไว้ขี่ตุ้มต๊ะตุ้มตุ้ยกับเค้ามั่ง  กิ๊วก๊าว

ก็เหมือนผมนั้นเหละ  ตอนอยากได้ อดหลับอดนอน หาข้อมูล นั่งดูรูป นั่งฝันต่างๆนาๆ  โทรไปถาม คนขายจนเขาเบื่อ คิก คิก คิก คิก

พอเลิกคิดถึงก็รู้สึกเฉยๆ  ว่าแต่ตอนนี้เกิดอยากได้เจ้านั้นอีกเหละ หลงรัก หลงรัก หลงรัก
R2D2
ท้าเยาะเย้ยทุกข์ยากขวากหนามลำเค็ญ
Hero Member

คะแนน 366

« ตอบ #46 เมื่อ: กันยายน 20, 2011, 12:31:36 PM »

คนขาย(คุณธัชระวี หะริกุล) แกเชียร์ธนูคอมปาวด์ Hoyt รุ่น contender Elite ราคา 49,000.-แกว่าไม่ยาวมากเหมาะกับสรีระคนไทย แต่ยิงไม่นุ่มเท่าอีกรุ่น(Vantage Elite)ที่คันยาวกว่า(เหมาะกับคนรูปร่างสูง ช่วงดึงสายยาว)ราคาแพงเท่า ๆ กัน   
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์