เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 02:33:05 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เจอในเฟสบุคครับ ใครที่มีหน้าที่โปรดจัดการมันทีครับ  (อ่าน 3014 ครั้ง)
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2011, 10:18:00 AM »

มันยังล่อเป้า ท้าทายไม่หยุดหย่อน ไร้ซึ่งสำนึก ปล่อยใว้รังแต่จะสร้างความแตกแยก

ใครละครับ ที่มีหน้าที่จัดการตรงนี้ หากประชาชนจัดการกันเอง มันจะยิ่งวุ่นวายกันไปใหญ่ น๊ะครับ ท่านที่รับผิดชอบ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2011, 10:20:36 AM »

ทุกอย่าง hack ไม่ยาก ครับ ยากตรง หลบหนี ครับ

ทุกคนมีโอกาสโดนหมดละ ครับ

mail ฟรี ไม่มีค่ายใหนปลอดภัย ทุกทางมีช่องโหว่หมดนะครับ
supreme
Hero Member

คะแนน 127

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2011, 12:35:57 PM »

ในเฟสบุ๊คมีแยะครับ เช่น อยู่ศิริราชxxx ชมรมคนเกลียดอะไรทำนองนี้ ลบไปมันก็ตั้งใหม่ มีทางเดียวคือ ต้องส่งสายเข้าไปมิตติ้งของคนกลุ่มนี้  พอได้ชื่อที่อยู่ก็ง่ายแล้วครับ พวกนี้คิดว่าไม่มีใครสนใจเอาผิดแบบจริงจัง มันเลยกร่างเป็นนักเลงคีย์บอร์ด

การศึกษาโดยไม่คิด ไร้ประโยชน์    การคิดโดยไม่ศึกษา เป็นอันตราย
อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2011, 01:57:57 PM »

ยิ่งเรานำมาแชร์ต่อก็ยิ่งเข้าทางพวกโรคจิตพวกนี้

ควรแจ้งลบกระทู้นี้ครับ  ไหว้

Skeleton_King
ถูกเพิกถอนสมาชิกภาพ
Hero Member
*

คะแนน -3340

คนต่ำๆ ก็จะคิดได้แค่ต่ำๆ

« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2011, 09:46:15 PM »

ยิ่งเรานำมาแชร์ต่อก็ยิ่งเข้าทางพวกโรคจิตพวกนี้

ควรแจ้งลบกระทู้นี้ครับ  ไหว้

ถูกครับ ผมสนับสนุนอีก 1 เสียง ลบไปเลยครับ

รู้จักกันมากขึ้นได้ที่ http://www.facebook.com/profile.php?id=100001818524287
                               ^
                               ^
ถ้าคุณไม่เชื่อว่าคนที่คุณเกลียดก็มีเสรีภาพในการแสดงความคิดเห็น
นั่นก็หมายความว่าคุณไม่เชื่อในการมีเสรีภาพในการแสดงความคิดเห็นเลย  -Noam Chompsky-
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์