เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 13, 2024, 07:20:17 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้เตือนภัย  (อ่าน 3232 ครั้ง)
Victor&Sugus
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 85

รักสนุกทุกถนัด เฉพาะเรื่องปืน.....

« ตอบ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2012, 09:17:22 AM »

แน่กว่าปืนอีกแบบนี้ เพี้ยบบบบบ......

☀ <º))))><.·´¯`·. h £ ® ß € ¯|¯ •·.·´¯`·.·• .·´¯`·.><((((º> —(•·÷[ ]÷·•)—·‡±±‡±÷· Oº°‘¨ ¨‘°ºO •°o.O O.o°• ¨°o.O O.o°¨ —¤÷(`[¤* *¤]´)÷¤— •·.·´¯`·.·• •·.·´¯`·.·• «·´`·.(`·.¸ ¸.·´).·´`·» ׺°”˜`”°º× ׺°”˜`”°º× »-(¯`v´¯)✿*Maxx™❀●• ♬✿❀●• ♬
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2012, 09:23:40 AM »

เวปนี้มีนักเล่านิทานหลายคน  ......  สำบัดสำนวนไปแนวทางเดียวกันทั้งสิ้น   คิก คิก

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2012, 09:30:16 AM »

เมื่อคืนวานไม่แน่ใจว่าโดนตบไปกี่ที แต่ที่ได้ยินเด่นชัดคาหู 2 ทีหลักๆดังชัดเหมือนลูกตบท้ายคอร์ด

ท่าทางติดท๊อปสปินด้วยครับ Grin Grin Grin มันต้องมีสายไม่อย่างนั้นตามไม่เจอหรอก 555555555555

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2012, 11:26:16 AM »

เมื่อคืนวานไม่แน่ใจว่าโดนตบไปกี่ที แต่ที่ได้ยินเด่นชัดคาหู 2 ทีหลักๆดังชัดเหมือนลูกตบท้ายคอร์ด

ท่าทางติดท๊อปสปินด้วยครับ Grin Grin Grin มันต้องมีสายไม่อย่างนั้นตามไม่เจอหรอก 555555555555

ตามท้องเรื่องฯ คุณยามน้อย แกบอกว่าเป็นเพราะจอดรถหน้าสถานที่อโคจรครับ... แถมยังบอกเสียด้วยว่าวิธีป้องกันให้ไปจอดที่ลับหูลับตา... ฮา...
ต.แม่สาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 490

« ตอบ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2012, 04:46:48 PM »

เวปนี้มีนักเล่านิทานหลายคน  ......  สำบัดสำนวนไปแนวทางเดียวกันทั้งสิ้น   คิก คิก

ฮิ ฮิ ฮิ คิดถึงน้าสี่ฟู เหมือนกันครับ ยุทธการเป็ดน้ำยังอ่านไม่ถึงไหนเลยครับ

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2012, 04:56:05 PM »

ขนาดเจ้าหน้าที่ยังไม่รอด อย่างนี้ทีหลังต้องเอาผ้าคลุมรถไปด้วย จอดปุ๊บ คลุมปั๊บ  คิก คิก

แล้วเรื่องของพี่สมชายล่ะครับ เป็นยังไงมั่ง รอฟังอยู่เหมือนกันครับ  ไหว้

ปัญหาบางอย่าง แก้ได้ด้วยการนิ่งเฉย
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2012, 06:02:15 PM »

ขนาดเจ้าหน้าที่ยังไม่รอด อย่างนี้ทีหลังต้องเอาผ้าคลุมรถไปด้วย จอดปุ๊บ คลุมปั๊บ  คิก คิก

แล้วเรื่องของพี่สมชายล่ะครับ เป็นยังไงมั่ง รอฟังอยู่เหมือนกันครับ  ไหว้

ไม่มีแล้วครับ เพราะคุณยามน้อยเข้ามาเล่าแล้ว... แต่พล็อตเรื่องเตรียมไว้ก็จะเป็นทำนองคุณยามน้อยไปซักเสื้อเซลเลอมูนให้ลูกสาว แล้วเจ้าหมูน้อยตัวเดิมในกระทู้ก่อน มากินเสื้อเซลเลอมูนฯ ลูกสาวคุณยามน้อยเลยไล่จับหมูน้อยเอามาใส่เครื่องซักผ้า ให้เครื่องซักผ้าปั่นๆ หมูน้อยเวียนหัวเลยอาเจียนเสื้อออกมา...

เวลาเล่าจริงจะใส่รายละเอียดให้ฮาครับ... เย้...
นายขม รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 99

ที่ว่างปลายปากกระบอกปืน

« ตอบ #37 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2012, 07:39:11 PM »

แค่เรื่องย่อก็ ฮาแล้วครับ  เย  Grin

ผมจ่ายภาษีให้มาดูแลรักษาบ้านเมือง ไม่ใช่ให้มายืนดูคนเผาบ้านเผาเมือง
I Love My King (AkNaRiN~*)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 129

« ตอบ #38 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2012, 09:06:58 PM »

นี่แหละครับ...ทำให้เราไม่ควรขับรถแต่งทั้งของและสีที่จำได้...แม้กระทั่งสติคเกอร์ต่างๆ...และไม่ควรใช้ทะเบียนเลขเรียงเลขตอง...
เพราะทำให้สายสืบ จำรูปพรรณสัณฐานยานพาหนะเราได้ดียิ่งขึ้น...อิอิ
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์