เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 11:28:56 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เสียวยิงกว่าเพราะแก้ไม่หาย  (อ่าน 6288 ครั้ง)
Enruoblem
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #45 เมื่อ: มกราคม 08, 2006, 07:54:50 AM »

หลังจบม.ปลาย ผมขึ้นมาเรียนต่อที่กรุงเทพ มาพักกับน้าชายแถวๆสายใต้ใหม่ น้าเค้าเช่าอพาร์เมนท์อยู่นะครับ(จำชั้นไม่ได้) มีอยู่วันดึกแล้วน้ายังไม่กลับจากทำงาน ผมนอนดูM'TVอยู่บนเตียงอย่างสบายใจ กำลังเพลินๆเชียว จู่ๆปลายเท้าผมก็ถูกโยกซ้ายขวาไปมา ตัวก็รู้สึกได้เลยว่าถูกเขย่าแต่ไม่แรงมากนัก Huhงงเกิดไรขึ้นเนี๋ยะ อยู่บ้านไม่เคยเจอ เอาล่ะซิM' TVไม่หนุกแย้วววววววว หัวเราะร่าน้ำตาริน แต่เอะใจ คิดไปเองม้างงง คงโยกเท้าตามมิวสิก เยาะเย้ย ดูมิวสิกต่อดีกว่า แต่เริ่มระแวงล่ะ ดูไปได้ไม่นาน มาอีกแล้วโยกเท้าผมแรงมาก นึกถึงคนนอนดูปลายเท้าตัวเองถูกโยกไปมาซ้ายขวาซักสามสี่ครั้งซิครับ ใช่เลยยยย ไม่ได้โยกเองตามมิวสิก ผีหลอกนี่ ตกใจ กลัวมากกกกครับบอกตามตรง(ไม่เคยโดนมาก่อนนี่ครั้งแรก) เหลือบตามองซ้ายขวา มานนนนอยู่หนายยยยเดียวต้องโผล่มาแน่ๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน นอนกลัวนิ่งๆอยู่อึดใจ ทนไม่ไหวเริ่มโมโหล่ะ Angry  ดีดตัวจากเตียงไปอยู่กลางห้อง พูดออกไปดังๆเลย "ออกมาซิว่ะ" ตามด้วยคำไม่สุภาพเป็นชุด Tongue จำได้ว่ากำหมัดแน่นเลยเตรียมต่อยเต็มที่ กะว่าโผล่มาจะซัดให้คว่ำเลยไม่หนีไปไหนทั้งนั้น Angry หันมองรอบตัว ไม่มี รึมันอยู่หน้าประตูห้อง แจ้นไปที่ประตูแทบอยากจะถีบออกไปเลย ออกไปดูไม่มีผี กลับมานอนดู M'TVด้วยอารมณ์หงุดหงิดจนน้าเปิดประตูเข้ามา รีบฟ้องเลย Grin "โดนผีหลอกง่ะ Cry โดนโยกขาไปมาตอนนอนดูTV" น้าทำหน้าเฉยๆ แปลกมากกกกกเพราะน้าเค้าเป็นคนกลัวผีมากๆ วันนี้มาแปลกไม่สนใจแถมไม่กลัว น้าพูดกลับมาน้ำเสียงธรรมดาว่า ตอนที่น้าเค้าย้ายเข้ามาคืนแรกก็โดนเหมือนกานนน ตกใจกลัวรีบวิ่งลงไปหาคุณรปภ.ข้างล่างด้วยความกลัว Grin คงจะบรรยายความน่ากลัวอะไรต่อมิอะไรให้คุณรปภ.ฟัง สุดท้ายคุณรปภ. บอกกลับมาว่าเรื่องปกติครับโดนกันทั้งนั้น ตกใจ รถบรรทุกวิ่งผ่านสะเทือนทั้งตึก(เพียงแต่ไม่แรงขนาดที่ว่าทำให้ข้าวของในห้องขยับแค่นั้นเอง) ซึ่งมันก็จริง Grin ตลอดเวลาที่อยู่ที่นั่นก็เจอแบบนั้นตลอดเวลารถบรรทุกวิ่งผ่านเวลากลางคืน ผมดีใจมากที่ไม่วิ่งลงไปหาคุณรปภ.แบบนั้น 555555555555555555555555555555 Grin Grin Grin ไม่เคยเจอผีอีกเลยหลังจากวันนั้น

S76C+,C++
Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46 เมื่อ: มกราคม 08, 2006, 10:06:45 AM »

..............เรื่องทำนองนี้แฟนเคยเล่าให้ฟังเหมือนกันครับ ตกใจ เค้าทำงานอยู่ห้องฉุกเฉินเด็ก(NICU) แต่ก้ไม่น่ากลัวนะครับ เค้าเล่าว่าเวลาเวรดึก(ช่วงเที่ยงคืนถึงแปดนาฬิกา) ก้มีเผลอๆฟุบหลับไปเหมือนกัน ทีนี้เวลามีอะไรฉุกเฉินเข้ามาด่วน หรือบางทีก่อนเสียงอุปกรณ์ในห้องจะเตือน เค้าบอกว่าจะเหมือนมีเสียงเด็กมาปลุกเตือนเสมอ เจอกันบ่อยๆจนเป้นเรื่องปกติครับ ตกใจ
ekkawit
รักกันจริง ยิงกันจัง แต่ตังต้องเยอะ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5

คิดให้ไกล และต้องไปให้ถึง

« ตอบ #47 เมื่อ: มกราคม 08, 2006, 10:37:14 AM »

Grin Grin Grin Grin

รู้เขารู้เรา รบร้อยครั้งชนะร้อยครั้ง
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #48 เมื่อ: มกราคม 08, 2006, 10:45:17 AM »

Grin Grin Grin

ผมเคยเจอคล้ายๆคุณแหละครับ............แต่เป็นแบบไม่เงียบ ไปพักโรงแรมข้างๆห้องตีกันเลย ดังจนต้องลงไปหาของกินนอกโรงแรม Huh

กินของเสร็จกลับมาถึงพี่มะขิ่นทราบหรือยังครับว่าห้องข้างๆเขาตีอะไรกัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 08, 2006, 10:48:03 AM โดย PU45 » บันทึกการเข้า

nuy_rc 3D Extreme
คุดไห่เลิ้ก..ก๊นไห่เถิง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 65

« ตอบ #49 เมื่อ: มกราคม 09, 2006, 11:03:06 AM »

ได้ห้องมุมสุดหมายเลขห้อง......... Angry Angry Angry
   ห้องเบอร์ 5 รึปล่าวพี่ คิ๊ก..คิ๊ก Grin Grin Grin
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์