เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 03:21:56 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระวังการติดตั้งโปรแกรมที่พัฒนาตัวเอง  (อ่าน 2011 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2012, 12:46:41 PM »

อื่ม.....เจอแบบนี้ผมก็ Format ทิ้ง ลงใหม่ ถ้าไม่หาย ก็ LowLevelFormat ถ้ายังไม่หาย อัพ Firmware ยังไม่หายอีก ทิ้ง หาใหม่

แบบนี้ใครๆ ก็พูดได้... แต่จะมีซักกี่คน... ที่ทำได้... Grin Grin Grin

บางเครื่องเขาติดสติ๊กเกอร์แจ้งไว้ก่อนแล้วนะครับ Grin Grin Grin ว่า ทิ้งกูมึงตาย 55555

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Jakkathorn
Full Member

คะแนน 39

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2012, 07:44:19 PM »

ผมยังเด็กอยู่ครับ เพิ่งจบหมาดๆ คงยังไม่คิดจะหาโปรแกรมอย่างว่านี้มาใช้หรอกครับ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
ลุงโย
Full Member

คะแนน 14

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2012, 08:21:04 PM »

ผมยังเด็กอยู่ครับ เพิ่งจบหมาดๆ คงยังไม่คิดจะหาโปรแกรมอย่างว่านี้มาใช้หรอกครับ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

หาพวก เวอร์ชั่น beta มาใช้ก่อนก็ได้นิครับ 555  .... เคยได้ยินไหมครับว่าโจรมันต้องการเงินหรือไม่ก็ชีวิตเราเท่านั้น แต่โปรแกรมนี้มันต้องการทั้ง2อย่าง
Yut64
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7665

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2012, 09:51:34 AM »

ผมยังเด็กอยู่ครับ เพิ่งจบหมาดๆ คงยังไม่คิดจะหาโปรแกรมอย่างว่านี้มาใช้หรอกครับ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

หาเวอร์ชั่นที่เรียกว่า Gig ใช้ไปก่อนซิถูกใจหรือเผลอตัวผิดพลาดไปค่อย upgrade  เยี่ยม
ถึงอย่างไรก็ No one man on an island มันต้องมีอะไรมาประกอบชีวิตบ้าง
Jakkathorn
Full Member

คะแนน 39

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2012, 03:48:25 PM »

หาพวก เวอร์ชั่น beta มาใช้ก่อนก็ได้นิครับ 555  .... เคยได้ยินไหมครับว่าโจรมันต้องการเงินหรือไม่ก็ชีวิตเราเท่านั้น แต่โปรแกรมนี้มันต้องการทั้ง2อย่าง

หาเวอร์ชั่นที่เรียกว่า Gig ใช้ไปก่อนซิถูกใจหรือเผลอตัวผิดพลาดไปค่อย upgrade  เยี่ยม
ถึงอย่างไรก็ No one man on an island มันต้องมีอะไรมาประกอบชีวิตบ้าง

กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์