เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 28, 2024, 10:27:23 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Glock19 gen4...ตอน ***เปลี่ยนศูนย์หลังปรับได้***(หน้า3)  (อ่าน 24851 ครั้ง)
nileza
Jr. Member
**

คะแนน 6

« ตอบ #45 เมื่อ: เมษายน 03, 2012, 09:07:31 PM »

ราคาถึงไหนแล้วครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้
thongchai_h
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #46 เมื่อ: เมษายน 04, 2012, 06:12:55 PM »

หลังจากไปหมกมุ่นกับเจ้า CZ452 จนไม่มีเวลาสนใจเจ้า Glock19 นานเป็นเดือน... งอน

(การหมกมุ่น)----> http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=102807.0 ... น้ำลายหก

ตอนนี้เริ่มกลับสู่ภาวะปกติ หยิมเจ้าGlock19 มาพินิจ พิจารณา ว่าจะสร้างความแปลกใหม่

ยังไงดีเราจะได้มีแรงจูงใจที่จะลองมันอีกครั้ง... Grin

ไปเดินหาซื้อลูก .22 แถวหลังวัง ผ่านร้านปืนโอฬาร ตัวแทนGlock เห็นมีศูนย์แบบปรับได้วางอยู่

ลองเข้าไปถาม น้องผู้หญิงที่อยู่หน้าเค้าเตอร์บอกราคามา 850 บาท พร้อมเปลี่ยนให้ ผมก็เลยตกลงใจ

เอาก็เอา ว่าแล้วก็เดินกลับไปเอาปืนที่รถมาให้เค้าจัดการ... เยาะเย้ย

พอมาถึงน้องผู้หญิงเค้าไปหยิบศูนย์ตัวใหม่ในห่อมาให้ พร้อมทั้งเครื่องมือเปลี่ยนศูนย์มา ผมก็นึกว่าจะมีช่างมาทำให้

น้องเค้าบอกว่าหนูนี่แหละค่ะจะเปลี่ยนให้...โอว! พระเจ้าจ๊อด ปืนเราจะเป็นไงว่ะ... ตกใจ

พอน้องเค้าเริ่มลงมือเห็นแล้ว... เยี่ยม สุดยอดครับ คล่องมาก ปรื๊ดๆเสร็จ แบบปืนไม่ช้ำศูนย์ไม่บิ่น

แนะนำเลยครับ ไม่ต้องทุบ ไม่ต้องตอก เช็ดล้างหลังถอด และเช็ดน้ำมันอีกทีก่อนใส่ เค้ามีเครื่องมือเฉพาะครับ

น้องผู้หญิงตัวเล็กๆก็ทำได้ง่ายๆ...ได้ไขควงจิ๋วเอาไว้ปรับ ซ้า-ขวา สูง-ต่ำ กะ ศูนย์หลังตัวเก่ากลับบ้าน

เชิญชมภาพครับ

ได้ศูนย์ใหม่แล้ว ศูนย์เก่าไม่รู้จะเอาไปไว้ไหน ฝากไว้ที่ผมก็ได้นะครับ   Grin น้ำลายหก
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์