เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 10:27:31 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เลือก Sig P229 Scorpion หรือ Glock 19 gen4 หรือ CZ Shadow ดีครับ?  (อ่าน 10061 ครั้ง)
mubee
Full Member

คะแนน 12

« ตอบ #30 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2012, 10:59:19 AM »

ไม่ลองดู HK บ้างหรือครับ น่าสนใจนะ

Hk ราคาสูงอ่ะครับ งบไปไม่ถึง แต่ถ้ามีโอกาสก็คิดว่าคงต้องมีอันนึงครับผม Smiley

P30 ที่ คุณ AUG ใช้อยู่ สุดยอดครับ ในสายตาผม สวยที่สุด และครบเครื่องที่สุด ในปืน โครงโพลิเมอร์   เยี่ยม

และ ตระกูล HK อยู่ในระดับ เดียวกับ Sig  คู่นี้เป็นคู่กัด กันครับ ราคาใกล้เคียงกัน  Cheesy

ขอบคุณครับพี่ ถ้าเก็บตังค์ได้ก็ว่าจะถอยอีกกระบอกเหมือนกันครับ ไม่ค่อยมีเวลาไปยิงที่สนามแต่ชอบเอามาถือๆจับๆเล่น ไปๆมาๆผมว่ามันเหมือนกับเป็นของสะสม เป็นงานอดิเรกอย่างนึงเหมือนกันนะครับ Smiley
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์