เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 27, 2024, 11:24:34 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนถาม สาวก CZ หน่อยครับ  (อ่าน 1536 ครั้ง)
eak2029
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 10, 2006, 10:00:08 AM »

ต่ออีกนิดนะครับ พี่ๆ ว่า ห้ามไก กับ ลดนก อันไหน work more กว่ากัน
มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 10, 2006, 11:12:22 AM »

ผมคนโบราณครับ..ชอบห้ามไกครับ...ลดนกฝึกกันได้...ครับ
xiehua dun
เรารักในหลวง
Hero Member

คะแนน 134

ปัจจุบันวัดความดีของคนที่ กม.

« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 10, 2006, 12:25:22 PM »

ผมคนโบราณครับ..ชอบห้ามไกครับ...ลดนกฝึกกันได้...ครับ
ผมก็ชอบเซฟครับ แต่ถ้าคันลดนกเหมือนกับสฟิงส์ก็ไม่แน่ครับ

เพราะฉันจะไป ด้วยหัวใจดวงนี้ สองขาที่มีจะปีนสู่ภูผา
เพราะฉันจะไป ให้เห็นความสุขแท้มันด้วยตา
เมื่อได้มองลงมาเห็นโลกในมุมอีกมุม     มันคงช่างงดงาม
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 10, 2006, 12:28:58 PM »

Coolขนาดพี่ใหม่ไม่รู้แล้วใครจะรู้เนี่ย Cool

Grin แหม! ผมก็คนนะคุณเทพฯ หลงลืมบ้างเป็นธรรมดา แต่ยังไม่ สว. นะ 555 Grin

...หมายถึงรุ่น CZ 75 D PCR Compact ( PCR: Police of Czech Republic)...หรือเปล่าครับ..

Grin ถึงบางอ้อ! 555 ทำไมนึกไม่ออกตั้งแต่แรก Grin

ต่ออีกนิดนะครับ พี่ๆ ว่า ห้ามไก กับ ลดนก อันไหน work more กว่ากัน

Grin ความแตกต่างระหว่าง PCR กับรุ่นอื่น ท่านอื่นตอบไปแล้วครับ Grin
 Grin ลดนกกับห้ามไก ชอบห้ามไกมากกว่าครับ Grin

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์