เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 25, 2024, 09:30:09 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แต่งปืนสวยด้วย"สีทอง"  (อ่าน 5609 ครั้ง)
engsieng
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #45 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2006, 03:31:45 PM »

ไหนๆจะทำแล้วก็น่าจะทำให้ดีๆไปเลยดีกว่าครับ ถอดเอามาชุบไตรตาเนี่ยมไนตราย (สีทอง) ทนไปทั้งชาติ ยังทำให้ผิวแข็งขึ้นอีกต่างหาก ความหนาก็เพิ่มเพียง 5-6 ไมค่อนเท่านั้น

สวยมากครับ.........

ขออนุญาตเซฟรูปเก็บเข้าอัลบั้ม..........

ติ่ง Colt แฟน Glock
DarkDiy - รักในหลวง
คุณธรรมค้ำฟ้า
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 21

« ตอบ #46 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2006, 03:42:29 PM »

ปืนคุณโชกุนสวยครับ  หลงรัก

Charoon รักในหลวงครับ
ลิขิตฟ้า หรือจะสู้มานะตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1044

เจ็บแล้วจำคือคน เจ็บแล้วทนคือคนรักกัน

« ตอบ #47 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2006, 01:38:01 AM »

ไม่ได้อยากจะทำหรอกครับ :Smiley :Smiley :Smiley แต่ผงทองหาซื้อได้ที่ไหน........................ก๊าบ

หาได้จากร้านทอง เขาใช้ตะไบ ตะไบทองคำแท่ง เบา ๆ ก็จะได้ผงทอง ว่าแต่ใครมีทองคำแท่งบ้างครับขอยืมหน่อย

"สิ่งที่ควรทำคือความดี สิ่งที่ควรมีคื่อคุณธรรม สิ่งที่ควรจำคือผู้มีrระคุณ"
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์