เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 28, 2024, 11:29:57 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รางสไลด์มีรอยขูด  (อ่าน 1079 ครั้ง)
นายป๋อง
...ครูไม่ใหญ่...
Full Member

คะแนน 33

« เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2006, 04:41:55 PM »

...ใช้ยิงไปไม่กี่นัดเอง เจ้า 5903 tsw ของผม รางสไลด์ (คงเรียกได้ถูก) มีรอยขูดซะแล้ว สันนิษฐานว่าน่าจะเป็นเหลี่ยมคมของตัวสไลด์ขูดเอา ทำให้เกิดความรู้สึกไม่ค่อยดีเอาซะเลย

...ปัญหานี้เจอทุกกระบอกเป็นปกติไหมครับ

...ถ้าเป็นเฉพาะของผม แล้วจะแก้ไขยังไงดีครับ...

...รูปภาพครับ...

...สองภาพนี้ เป็นส่วนท้ายกับส่วนปลายของรางสไลด์ครับ ไม่ค่อยรุนแรงเท่าไหร่

...ภาพนี้เป็นส่วนตรงกลางครับ   ค่อนข้างจะรุนแรงกว่า 2 ที่ เมื่อกี้

...ส่วนนี่เป็นลำกล้องด้านนอกส่วนรังเพลิงครับ พอมีรอยขูดให้เห็น ผมถอดออกแล้วใช้นิ้วลูบขอบเหลี่ยมสไลด์ด้านในดู เป็นรอยฟันตั๊กแตนเลยใช้กระดาษทรายละเอียดค่อยๆลูบออก ตอนนี้ไม่มีรอยขูดตรงนี้เพิ่มขึ้นอีกแล้วครับ...

...ช่วยด้วยนะครับ  ใจไม่ค่อยดีเลยครับ...
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2006, 04:49:04 PM »

เป็นทุกกระบอกครับ  ไม่ต้องกังวล
ยิงมาก เป็นมาก  ,  ยิงน้อย เป็นรอยน้อย
ไม่อยากมีรอย  คือเก็บไว้ไม่ยิงเลยครับ

boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2006, 04:52:39 PM »

เป็นทุกกระบอกครับ ไม่ต้องกังวล
ยิงมาก เป็นมาก , ยิงน้อย เป็นรอยน้อย
ไม่อยากมีรอย คือเก็บไว้ไม่ยิงเลยครับ

อยากยิงแต่ไม่อยากให้ปืนเป็นรอย ทำไงดีครับช่วยแนะนำหน่อยครับ
โซ้ยตี๋
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2006, 04:55:48 PM »

เป็นทุกกระบอกครับ ไม่ต้องกังวล
ยิงมาก เป็นมาก , ยิงน้อย เป็นรอยน้อย
ไม่อยากมีรอย คือเก็บไว้ไม่ยิงเลยครับ

อยากยิงแต่ไม่อยากให้ปืนเป็นรอย ทำไงดีครับช่วยแนะนำหน่อยครับ

ด้วยความเคารพครับ พี่บุญ

Grin Grin Grin ยื้มปืนเพื่อนยิงครับ  Grin Grin Grin

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2006, 05:10:02 PM »

Grin Grin Grin ยื้มปืนเพื่อนยิงครับ Grin Grin Grin

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin

นายป๋อง
...ครูไม่ใหญ่...
Full Member

คะแนน 33

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2006, 05:24:09 PM »

ขอบคุณทุกท่านครับ...

...และข้อเสนอนี้............ Huh

อ้างถึง
อ้างถึง

Grin Grin Grin ยื้มปืนเพื่อนยิงครับ Grin Grin Grin

อ้างถึง

...เป็นข้อเสนอที่น่าสนใจมากทีเดียวครับ... Grin Grin Grin

หน้า: [1]
  พิมพ์