เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 28, 2024, 04:29:00 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: (หัวข้อบันเทิง) คิดยังไงกับมวยปล้ำของเมริกัน  (อ่าน 6014 ครั้ง)
นรกบนดิน
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของดาบยิ้มด้วยนะครับ

« ตอบ #30 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2004, 04:10:51 AM »

ชอบบบบบบบบ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ชีวิตเรา เราเลือกหนทางเอง โปรดใช้วิจารณญาน ไม่ต้องมาวิจารณ์ เพราะเราไม่ฟัง
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #31 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2004, 09:46:18 AM »

...ไม่ชอบดูเลยครับ...เพราะปล้ำเองมันส์กว่า หลงรัก หลงรัก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #32 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2004, 10:23:15 AM »

เดี๋ยวนี้มีของเล่น เช่น ตุ๊กตานักกีฬา เข็มขัด ชุดมวยปล้ำ วีดีโอเทป ขายในแผนกของเล่นด้วยนะเจ้าค่ะ

I am dying... -*-

JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #33 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2004, 10:26:36 AM »

มวยปล้ำหญิงนี่ต้องปล้ำในโคลนครับถึงจะสนุก ดูแล้วคึกคักอยากลงไปปล้ำด้วย น้ำลายหก Grin

...ไม่ชอบดูเลยครับ...เพราะปล้ำเองมันส์กว่า หลงรัก หลงรัก

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

I am dying... -*-

อรชุน-รักในหลวง
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

ขาย-อัพเกรด คอมพิวเตอร์และอุปกรณ์ต่อพ่วง

« ตอบ #34 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2004, 01:02:14 AM »

ผมว่าเป็นการแสดงที่ฮาดี555........  แต่ชอบนักมวยปล้ำหญิงนะอิอิอิ Grin Grin
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #35 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2004, 09:10:38 AM »

มวยปล้ำหญิงนี่ต้องปล้ำในโคลนครับถึงจะสนุก ดูแล้วคึกคักอยากลงไปปล้ำด้วย น้ำลายหก Grin

.... Cheesy ระวังเหอะ...เดี๋ยวเจ้าหล่อนจับได้จะคิดว่าเป็น ....ปลาไหล.... Grin

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #36 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2004, 10:31:04 AM »

อันนี้รู้จริง  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #37 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2004, 11:09:06 AM »

ผมว่ามันเป็นกีฬาผสมการแสดง ถ้าเจตนาจะดูให้เป็นกีฬาผมว่าอย่าดูเลยเพราะไม่เคารพกติกาและกรรมการ แต่ถ้าจะดูเป็นการแสดงก็ดูไปเถอะครับอย่าไปซีเรียส Grin

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #38 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2004, 12:11:14 PM »

กลับมาเมืองไทยเมื่อไหร่
จะอุ้มไปเล่น ปาร์ตี้ โฟม แถวพัทยา
อิอิอิ
(รูป rattle ที่เอามาทำโลโก้ หายไปไหนแล้ว)

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Nakin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

รักทุกคนเลย ......

« ตอบ #39 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2004, 11:22:31 PM »

Khun  นรกบนดิน   :   When  I  see  the  wrestling  shows  or  the  pictures  of  some  players  ,  I  notice  that  some  players  have  very  thick  and  rough  skin  on  their  foreheads  ,  upper  foreheads  or  at  the  back  of  their  heads  ,  what  happened  to  those  parts  of  them  ?    ตกใจ

Happy   shooting    ......   

พูดจริง     ก็หาว่า    โกหก     ........     พูดตลก    ก็หาว่า     หลอกลวง
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์