เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 17, 2024, 06:24:12 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การแต่งหมุดหยุดไก ในcz452  (อ่าน 2541 ครั้ง)
CAPTAINKID-รักในหลวงที่สุด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 62

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ อาบสะอาดหอมสดชื่นแบบไทยๆ

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2006, 07:02:22 PM »

แหะๆตอนนี้เปลี่ยนเป็นท่อยางสีดำแบบของ ดร.แล้วใส่แกนยางตรงกลางเอาติดไว้ในช่องว่างในพานท้ายหลังไกครับ

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ ใช้เนื้อสบู่ที่มีคุณภาพ ไม่มีไขมันสัตว์ ผสมสมุนไพรจีนและไทยกว่า 10 ชนิด ตามสูตรโบราณ ให้กลิ่นหอมแบบไทยๆ ฟองมาก อาบสะอาด ช่วยขจัดคราบไคล แก้ปัญหากลิ่นกาย โรคผิวหนัง สิวฝ้า และจุดด่างดำต่างๆ ได้ดี

หาซื้อได้ที่โฮมเฟรชมาร์ท ใน เดอะมอลล์ ทุกสาขา
ผณิศวร เกิดในรัชกาลที่ ๙
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 1428

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2006, 06:17:03 AM »

สำหรับฉบับที่ 383 เรื่องแต่งไกซีแซดลงไม่ทันครับ ต้องขอผัดเป็นฉบับ 384 ซึ่งจะลงพร้อมกับรายงานทดสอบเจ้าซีแซด 12 เกลียวพอดี (หมอจันทร์ รายงาน)

ภาษาไทย วันนี้สองคำครับ
ผัด = เลื่อน : ผัดผ่อน, ผัดหนี้, ผัดวันประกันพรุ่ง
ผลัด = สลับ, เปลี่ยน : ผลัดขน, ผลัดใบ, ผลัดผ้า

ผมเป็นลูกหลานจีนอพยพ  ทวดแซ่อิ๊ว ตาแซ่เล้า ปู่แซ่อึ๊ง   
เมืองไทยให้โอกาสทุกอย่าง  ไม่มีข้ออ้างเรื่องชนชั้น
ผมได้กราบแทบพระบาทในหลวงเป็นมงคลสูงสุดของชีวิต
ชัยวุฒิ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2006, 08:18:59 AM »

สำหรับฉบับที่ 383 เรื่องแต่งไกซีแซดลงไม่ทันครับ ต้องขอผัดเป็นฉบับ 384 ซึ่งจะลงพร้อมกับรายงานทดสอบเจ้าซีแซด 12 เกลียวพอดี (หมอจันทร์ รายงาน)

ผัด = เลื่อน : ผัดผ่อน, ผัดหนี้, ผัดวันประกันพรุ่ง
ผลัด = สลับ, เปลี่ยน : ผลัดขน, ผลัดใบ, ผลัดผ้า

นานเท่าไหร่ก็จะรอครับ....

หินเหล็กไฟ
ถึงตายไปก็ช่างมัน...ขอให้ชีวิตยังอยู่ก็พอ..
Hero Member

คะแนน 1319

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2006, 08:52:51 AM »

ของผมแต่งไกโดยเปลี่ยนแค่สปริงเท่านั้น บอกตรงๆว่าไม่กล้าแต่งมากกว่านี้กลัวลั่นนะครับ แต่ผลการยิงที่ผ่านมาไม่เคยผิดหวังครับ
เล็งที่ใหนก็เข้าตรงนั้น และไม่เคยรู้สึกว่าเวลาลั่นแล้วไกยังเดินต่อได้อีก เดี๋ยวต้องไปสังเกตุดีๆ  Grin

[img]http://i7.tinypic.com/333hiqw.jpg[/img
Aek007 - รักในหลวง
คิดดี พูดดี ทำดี
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 23

« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2006, 05:04:15 PM »

Smiley  อ.ผณิศวร  ผัดจานนี้ต้องอร่อยแน่ๆ  Grin    ของอร่อยต้องใจเย็นๆ  Wink   ตั้งใจรอครับ  หลงรัก ขอบคุณมากครับ   Smiley
joonjan
Hero Member

คะแนน 3

ธรรมย่อมคุ้มครองผู้ประพฤติธรรม

« ตอบ #20 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2006, 05:40:54 PM »

คุณ Wooddy มีวิธีการปรับแต่งเล็กๆน้อยๆนำเสนอที่ดีเยี่ยมเลยครับ สมาชิกจะได้ทดลองดูหลายๆรูปแบบ

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด               จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง      จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์