เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 06:25:28 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Happy birth day ท่าน Spoonner ครับ  (อ่าน 9012 ครั้ง)
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #75 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2006, 03:47:45 PM »

Shockedวันนี้ไปสนามตั้งแต่เช้าเพราะเนตฯ ที่บ้านเสีย....เลยไปยิง ๆ  ๆ  ๆ ...วันนี้มีโอกาสยิงปืนหลายยี่ห้อภายในวันเดียวครับ....ทั้งที่ไม่ได้นัดหมายกัน.....เหมือนกับว่า  เขารู้ว่าเราอยากยิงเนื่องในวันเกิด  ทั้ง ซีแซด 75,85 ซิกซาวเออร์ โคลท์ โกลคัพ กล็อก ซี่แซด รามี  ลูกโม่ .38 ,.357 โอย...เต็มอิ่มครับ...ทีแรกไปคนเดียว เป็นคนเปิดสนาม  พออีกไม่นาน  คนเต็มสนาม  ก็เลยได้ผลพลอยได้  ปืนเขาบ้างปืนเราบ้าง แบ่ง ๆ กันยิง   Grinสรุปว่า ได้ยิง เกือบ ทุกยี่ห้อเลย....แหม...มีความสุขจริง ๆ ครับ...
     ขอขอบพระคุณ พี่น้อง ทุกท่านที่กรุณาเข้ามาอวยพรครับ.... Grin
montri รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -120

« ตอบ #76 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2006, 03:50:57 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับผม
Cropcircles
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #77 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2006, 03:54:41 PM »

Grin  มาช้าไปหน่อย แต่ก็มานะครับ  สำหรับเราชนเผ่า SW990L โตยกัน (ชนกลุ่มน้อย  Grin )

ขอให้มีความสุขมาก ๆ นะครับ คิดสิ่งใดขอให้ได้สิ่งนั้น

การงานมั่นคง เงินทองไหลมาเทมา ประสพความสำเร็จในทุก ๆ ด้านครับ
samcolt- รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

« ตอบ #78 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2006, 07:33:39 PM »

Grin Grin Grinขอให้มีความสุข  ขอ ป3. ขนาดไหน  ขอให้สมปราถนา    ออก ป4.  แล้วนายอำเภอแถม ป12.ให้   สาตุ๊ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

เกลียดความว้าเหว่จึงเสเพลรัก เกลียดความอกหักจึงรักหลายหน เกลียดความหลอกลวงจึงควงหลายคน นี่แหละคือเหตุผลของคนหลายใจ

http://www.coyotylover.com/
Desperado - รักในหลวง
แก่ ขี้บ่น อ้วน นิสัยไม่ดี งี่เง่า ปทุมธานี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 156

« ตอบ #79 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2006, 10:47:56 PM »

Happy birth day khun BadBoy..

เหม็นขี้หน้า นักการเมือง และสุนัขรับใช้นักการเมือง
..GlockGlack..
ทำดีไว้ไม่ขาดทุน..... ขาว อวบ. อิอิอิ
Hero Member

คะแนน 48

ใช้ปืนดี มีพระคุ้มครอง

« ตอบ #80 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2006, 09:00:11 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับ  Cheesy

ขอสักกระทู้ที่ไม่เลอะเทอะเลื่อนเปื้อน จนเสียคุณค่าเนื้อความในกระทู้นะครับ Cheesy
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #81 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2006, 09:13:02 AM »

Grin  สำหรับเราชนเผ่า SW990L โตยกัน (ชนกลุ่มน้อย Grin )

Cheesyขอบคุณมากครับ......ชอบครับ...ชนกลุ่มน้อย...ใช่เลย.. Grin.

สุขสันต์วันเกิดครับ Cheesy

ขอบคุณครับพี่ Grin  ..... แฮปปี้ ยามเช้าครับ.... Cheesy
          เช้านี้ผมไปทำบุญที่วัด  อุทิศส่วนบุญส่วนกุศลไปให้ พ่อ และย่า และ บรรพบุรุษ  เจ้ากรรมนายเวร  กลับมา ก็ไปกราบแม่ หอมแก้มแม่ และบอกแม่ว่า ผมรักแม่ที่สุด ขอบคุณที่ให้ชีวิตผมและเลี้ยงผมมา  รักแม่มาก และแม่ก็ผูกข้อมือให้ตามประเพณีชาวเหนือ ลูบหัวพร้อมให้พร...สบายใจมากครับ..เช้านี้...มาถึงที่ทำงาน..ก็เริ่มแก้ปัญหากันใหม่....ซึ่งเป็นปกติธรรมดาของมนุษย์   ....ขอบพระคุณทุกท่านครับ...ที่อวยพร..เนื่องในวันคล้ายวันเกิดของผม....ขอให้ทุกท่านมีความสุข มีความสบาย ทุก ๆ วันเช่นกันครับ.... Cheesy
ARTWORK
สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Hero Member

คะแนน 5

« ตอบ #82 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2006, 01:17:19 PM »

Grin สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่ Spooner Grin
HBD ย้อนหลังวันนึง แด่คุณแอนด้วยครับผม Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 07, 2006, 01:22:04 PM โดย baby_evil » บันทึกการเข้า

สองขาข้าเที่ยวท่อง สองตาจ้องข้าจดจำ หนึ่งชีวิตลิขิตนำ ตามเส้นทางข้าเลือกเอง
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์