เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 12:25:22 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หนุ่มหล่อ ดี มีโปรไฟล์ มักโดน “สาวอึดทน” ซิว  (อ่าน 2092 ครั้ง)
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #30 เมื่อ: เมษายน 06, 2014, 07:43:31 AM »

สมัยก่อนนายสมชายอายุยังน้อย เชื่อเรื่องบุพเพฯมากกว่านี้ครับ... แต่อายุมากขึ้น(แก่แล้ว) เชื่อเรื่องดวง เรื่องค่าสถิติ และเชื่อว่าเราสามารถฝืนดวงได้ โดยต้องวางแผนและควบคุมทุกเม็ดให้ได้เหมือนใช้ GPS นำทางเวลาขับรถครับ...

ขยายความได้ว่า หากใครไปอยู่ในสิ่งแวดล้อมแบบไหน ก็มีโอกาสสูงจากค่าสุ่ม(Random) ว่าจะได้เนื้อคู่ที่เป็นค่าเฉลี่ยส่วนใหญ่ของสถานที่นั้นครับ(ค่ากระจายแบบระฆังคว่ำ) โดยมันก็มีโอกาสที่จะได้เนื้อคู่แหวกแนวสุดโต่งออกไปบ้าง แต่จำนวนโอกาสจะน้อยกว่าฯ, ทำนองคนได้เกรด B - C จะมีจำนวนมากกว่าสุดโต่งด้านหัวแถวคือ A กับสุดโต่งห่วยคือ D ครับ...

โอกาสที่จะเจอคนดีในหมู่นักกีฬา/นักศึกษา ป.โท. ก็จะมีมากกว่าในสถานเริงรมย์ครับ... แต่โอกาสเจอคนสวย+เซ็กซี่ ในสนามกีฬาก็มีน้อยกว่า เพราะสาวในนั้นอาจไม่ค่อยแต่งตัวสวย(มักมีรูปร่างสวย เพราะกล้ามเนื้อสวย - แต่ไม่ใช่สวยแบบกลมกลึงตามคติไทย)... ฮา...

แหะๆ....ผมว่าฐานะ การงาน การทำงานเดี่ยวๆพบเจอผู้คนน้อย ,ทำงานในสถานที่ๆมีคนเพศเดียวกันมากๆเพศตรงข้ามน้อย ,ทำงานในสถานที่ๆมีทั้งสองเพศอยู่รวมกันจำนวนมาก โอกาสผสมพันธุ์ก็มากตามไปด้วยครับ  คิก คิก 

อีกประการที่สำคัญ ในวัยรุ่น 15-25 การเจริญพันธุ์จะง่ายและไวกว่าผู้ใหญ่ครับ เพราะวัยรุ่นคิดน้อย จ้องจะสืบพันธุ์อย่างเดียว เรื่องอื่นยังไม่คิดไรมาก มีกิน มีใช้ มีเวลาเที่ยวๆไปวันๆพอ เขายังไม่คิดเยอะ  จีบๆแป๊บเดียวก็ได้ละ  คิก คิก

ปอลิง.............พี่ซับครับ อย่าเยอะครับ เราจะเป็นเป้านิ่งเปล่าๆครับ  ขำก๊าก

+ทุกท่านครับ

หาไม่ได้ หรือ ไม่คิดจะหากันแน่ครับ น้าซับกับน้าเบิ้มนี่

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์