เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 02:36:50 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาต เช็คราคา CZ 75 D compact รางเต็ม ร้านปืน ใน กทม ด้วยครับ  (อ่าน 10878 ครั้ง)
rasskrab-รักในหลวง
Jr. Member
**

คะแนน 2

ไม่มีอะไรเป็นไปไม่ได้ถ้าคุณจะทำ

« เมื่อ: ตุลาคม 13, 2006, 03:54:28 PM »

Grinรบกวนพี่ๆสมาชิก ช่วยอัพเดทราคา และร้านที่ยังมีของขายอยู่ด้วยครับ
ผมอยู่โคราช โทรสอบถามร้านปืนในโคราชมาบอกราคา 60 K ครับ แต่ไปที่ร้านบอก 70K หัวเราะร่าน้ำตาริน ครับแถมต่อไม่ลงด้วยและต้องรอของประมาณต้นปีหน้านู่นแน่ะ
คืออยากได้แบบว่าได้ ป.3 แล้ว ไปเอาได้เลยหน่ะครับ เพราะรอนานเดี๋ยวตังค์หมด น้ำลายหก

***ตอนนี้กำลังดำเนินการ ขอ ป.3 อยู่ครับ กระบอกที่แล้วปืนยาววันเดียวได้ครับ***

Rasskrab

อย่าเอาตัวเอง เป็นบรรทัดฐาน ไปวัดคนอื่น
NUTAPHOL
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 544

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2006, 04:09:31 PM »

โทรศัพท์ถามตามร้านเลยครับ   มีเบอร์โทรและชื่อร้านขายปืนในหนังสือนิตยาสารอาวุธปืนนะครับสนใจรุ่นไหนโทรสอบถามได้เลย   ไม่ต้องกลัว  โทรถามหลายๆๆร้านครับ  ยี่ห้อเดียวกันรุ่นเดียวกันแต่ละร้านขายราคาไม่เท่ากัน   ก็เลือกร้านที่ขายถูกที่สุด +ของแถมครบเป็นใช้ได้ผมเองก็ใช้วิธีนี้ทุกครั้งที่ซื้อ....
ทอมมี่ ลี โจนส์ รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2006, 08:58:19 PM »

แนะนำร้าน โยธิน ครับผม....รางเต็ม 59000 บาท รางไม่เต็ม...56000...จองวันนี้ รับของ ประมาณ เดือน พย.ครับผม...

"รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย"
Jr. Member
**

คะแนน 2

ไม่มีอะไรเป็นไปไม่ได้ถ้าคุณจะทำ

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2006, 10:34:18 AM »

ขอบคุณ ท่าน Mrnont และทุกท่านที่ช่วยชี้แนะในกระทู้อื่นๆด้วยครับ
ราคาดีอย่างนี้อาทิตย์หน้าได้เอกสารครบจะรีบไปหมั้นหมายลยครับ.....
Rasskrab...

อย่าเอาตัวเอง เป็นบรรทัดฐาน ไปวัดคนอื่น
Piak Srisiam
"TISC"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 41

Men tracht und Gott lacht

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2006, 11:44:03 AM »

ขอความรู้หน่อยครับ " CZ 75 D compact รางเต็ม"  ตัวนี้ต่างจาก "CZ P-01" อย่างไรครับ หรือว่าเป็นตัวเดียวกัน

"Open up your mind and see like me. Open up your plans and damn your free. Look in to your heart and you'll find love love love."
tonpai
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2006, 12:53:08 PM »

เป็นตัวเดียวกันครับ
http://www.cz-usa.com/products_handguns.php?m=1
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2006, 11:45:01 AM »

ได้ ป.สาม มาแล้วและก็ไปจองมาแล้วด้วย แต่ราคาทางร้านยังไม่ตอบเลยครับ และยังรอปืนหลุดจองอยู่เหมือนครับ.
ใครจะปล่อยติดต่อได้เลยครับ Rasskrab@hotmail.com

หน้า: [1]
  พิมพ์