เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 06:19:53 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: TLE/RL ในคิมเบอร์  (อ่าน 1925 ครั้ง)
BillyTheKid
Jr. Member
**

คะแนน 1

« เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 08:59:26 PM »

สอบถามผู้รู้ครับ TLE/RL  ในคิมเบอร์ คืออะไรครับ สนใจคิมเบอร์ครับ รุ่น Stainless Target II แต่รู้สึกหาตัวยาก (เที่ยวเก่งไม่ค่อยอยู่ตามร้าน) สอบถามไปทางร้านประโยชน์ ได้ความว่าปีนี้ปิดรับจองแล้ว เปิดจองปีหน้า ลองเดินดูหลังวังพบร้านหนึ่งมีตัว Stainless TLE/RL II แต่ราคาตั้งไว้ 140 K !!!!!! WoW เลยรู้สึกว่าตลาดปืนเมืองไทยถ้านิยมปืนรุ่นไหนในช่วงเวลาหนึ่ง ร้านที่มีก็จะ up ราคาไปมากเลยนะครับ เพื่อนๆว่าไงครับ ขอบคุณทุกท่านครับ

The best and the most beautiful thing in this world cannot be seen or even touch it must be felt with the heart.
Giant
R- U Ready
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 30

IPSC

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 11:21:30 PM »

ถ้าจำไม่ผิดน่าจะเป็นตัวที่มีรางติดอุปกรณ์ไฟฉายและเลเซอร์ครับ (ถ้าข้อมูลผิดลบกวนผู้รู้แก้ไขให้ด้วยครับ)

Diligentia  Vis  Celeritas = แม่นยำ  รุนแรง  รวดเร็ว 

www.ipscthailand.com
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 04:15:08 AM »

Kimber TLE/RL II
http://www.kimberamerica.com/pistols/custom/stainlesstlerl.php
krudam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 07:51:29 AM »

สอบถามผู้รู้ครับ TLE/RL  ในคิมเบอร์ คืออะไรครับ สนใจคิมเบอร์ครับ รุ่น Stainless Target II แต่รู้สึกหาตัวยาก (เที่ยวเก่งไม่ค่อยอยู่ตามร้าน) สอบถามไปทางร้านประโยชน์ ได้ความว่าปีนี้ปิดรับจองแล้ว เปิดจองปีหน้า ลองเดินดูหลังวังพบร้านหนึ่งมีตัว Stainless TLE/RL II แต่ราคาตั้งไว้ 140 K !!!!!! WoW เลยรู้สึกว่าตลาดปืนเมืองไทยถ้านิยมปืนรุ่นไหนในช่วงเวลาหนึ่ง ร้านที่มีก็จะ up ราคาไปมากเลยนะครับ เพื่อนๆว่าไงครับ ขอบคุณทุกท่านครับ

ไม่ถามร้านประโยชน์ว่าเปิดจองอีกทีเืมื่อไร....ราคาเท่าไร....ผมว่าถูกกว่าที่บอกประมาณ 40K
vana_Art
Superman It's not easy.
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 4

เคารพนับถือพระพุทธเจ้า++ก็จงปฏิบัติตามที่สอน >>[ไม่ใช่แค่นับถือ!!!]

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 10:33:35 AM »

เข้ามาหาข้อมูลคิมเบอร์ด้วยคนครับ ไส่ศูนย์หลังแบบต่อสู้ไว้ให้ แต่ผมรู้สึกแปลกๆ กับมุมที่เป็นเหลี่ยม ๆ ใต้รางไฟฉายเหลือเกิน...ดูแล้วไม่ราบเรียบลื่นใหลขอรับ Grin Grin Grin

BillyTheKid
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 12:48:21 PM »

ขอบคุณทุกท่านครับ และคุณ XD40 ขอบคุณสำหรับเวปที่แนะนำครับ
ครูดำ ไม่แน่ใจว่าจำผมได้เปล่าที่โทรสอบถามเรื่อง M15 ขอบคุณอีกครั้งสำหรับคำตอบครับผม

The best and the most beautiful thing in this world cannot be seen or even touch it must be felt with the heart.
1911&FISHING
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 06:49:04 PM »

ผมเพื่งจองที่ร้านอาภามาครับ 90k ของจะเข้าเดือนเมษา 50 ครับ   Cheesy

More Care
Less Hate
paisan2
ไม่มีคำว่าหมดหวังตราบใดที่ยังมีลมหายใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 73

เรารักในหลวง

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 07:48:23 PM »

ผมเพื่งจองที่ร้านอาภามาครับ 90k ของจะเข้าเดือนเมษา 50 ครับ Cheesy
ใช่ครับรุ่นนี้ไม่เกิน 90000 บาท ร้านที่ไปดู 140000 บาทไม่ต้องไปซื้อเลยครับ(พอจะรู้ว่าร้านไหน)
รอหน่อยดีกว่าซื้อร้านที่ขายราคามาตราฐานดีกว่าครับ ถ้าราคานี้เล่น Les Baer ดีกว่า

ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน
หน้า: [1]
  พิมพ์