เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 13, 2024, 05:16:23 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ XD40 จะเปิดร้านทางเนตจริงๆหรือครับ  (อ่าน 5087 ครั้ง)
SigPro-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 177

« ตอบ #30 เมื่อ: มกราคม 18, 2007, 02:13:03 PM »

ตกลง....เขาจะเปิดร้าน  หรือเปิดโรงแรมกันหว่า... Huh :Smiley Grin

แจกโคมใส ใว้ให้ครอบแทนกะลา
เบื่อเสียงหมา หาว่ากูไม่ใช่ไทย
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #31 เมื่อ: มกราคม 18, 2007, 02:19:48 PM »

โก โซ บิก   Grin

น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #32 เมื่อ: มกราคม 18, 2007, 02:21:17 PM »

ตกลง....เขาจะเปิดร้าน หรือเปิดโรงแรมกันหว่า... Huh :Smiley Grin
Grin Grin Grin

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #33 เมื่อ: มกราคม 18, 2007, 09:28:22 PM »

อ้อ...ช่วยแก้ข่าวแทนแฟนโอก่อนค่ะ ไม่ใช่ค่ะ พี่เค้าแค่พูดเล่นเฉยๆ Cheesy
จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ
MadFroG
Si vis pacem para bellum
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 46

Father and Son

« ตอบ #34 เมื่อ: มกราคม 18, 2007, 09:39:50 PM »

กราบขออภัยครับผ้ม หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เมื่อเกิดวงเล็บ จึงเกิดการก้าวกระโดดทางตรรกะ
ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #35 เมื่อ: มกราคม 18, 2007, 09:44:02 PM »

Grinผมสนับสนุนพี่เจษด้วยคนครับ... หัวเราะร่าน้ำตารินพี่บุญเอาความลับมาเปิดเผยแล้ว
แล้วที่โอมานอนที่ห้องพี่คุณเจษเขาทราบหรือเปล่า Grin

แล้วพี่boon ก็ไปนอนที่ห้องรับแขก ใช่ไหมครับ...555555
Grin Grin Grin

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36 เมื่อ: มกราคม 19, 2007, 12:18:41 AM »

ต้องขอประทานโทษด้วยนะครับ แต่เป็นอย่างที่พี่กแว  กะ เสธมะขิ่น บอกไว้ครับ
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #37 เมื่อ: มกราคม 19, 2007, 01:38:52 AM »

อ้อ...ช่วยแก้ข่าวแทนแฟนโอก่อนค่ะ ไม่ใช่ค่ะ พี่เค้าแค่พูดเล่นเฉยๆ Cheesy
จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ

หัวเราะร่าน้ำตาริน เสียใจคับ...น้องโอไม่ยอมรอผม...

แถมประกาศตัวเป็นแฟนกับพี่ XD อีกต่างหาก...

เฮิร์ทหลาย...หัวเราะร่าน้ำตาริน
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #38 เมื่อ: มกราคม 19, 2007, 08:05:57 AM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน เสียใจคับ...น้องโอไม่ยอมรอผม...

แถมประกาศตัวเป็นแฟนกับพี่ XD อีกต่างหาก...

เฮิร์ทหลาย...หัวเราะร่าน้ำตาริน
คุณหมอรุตรูปหล่อครับ  ผมจีบน้องโอมานานทีเดียว  กว่าเธอจะเห็นใจ อิอิ
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #39 เมื่อ: มกราคม 19, 2007, 08:46:09 AM »

คุณหมอรุตรูปหล่อครับ ผมจีบน้องโอมานานทีเดียว กว่าเธอจะเห็นใจ อิอิ

....แหม่มครับ ๆ...เจษมีเรื่องจะบอก คร้าบบบ...Grin

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40 เมื่อ: มกราคม 19, 2007, 08:54:59 AM »

คุณหมอรุตรูปหล่อครับ ผมจีบน้องโอมานานทีเดียว กว่าเธอจะเห็นใจ อิอิ

....แหม่มครับ ๆ...เจษมีเรื่องจะบอก คร้าบบบ...Grin
แหมอ้ายวิสื้ด   รับรองว่าสำหรับน้องโอ  แหม่มเปิดไฟเขียวตลอด 5555
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์