เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 09:21:52 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: colt.45ป่วยครับ  (อ่าน 989 ครั้ง)
devil.45
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: สิงหาคม 14, 2007, 12:51:28 PM »

ผมใช้.45ซีรีย์70อยู่ครับใด้นำไปซ้อมยิงด้วยลูกซ้อมของบลูเล็ตอาการเป็นเหมือนกับในรูปนี้(รูปยืมมาครับ)ไม่ทราบว่าเกิดจากอะไรครับ Huhแต่ถ้ายิงด้วยลูกจริงยี่ห้อเดียวกันกลับไม่มีปัญหา พี่ๆที่มีคามรู้ช่วยแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 14, 2007, 02:18:24 PM โดย devil.45 » บันทึกการเข้า
srimalai_รักในหลวง
คนธรรมดา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2007, 01:22:54 PM »

รูปนี้ไม่ใช่ Colt นี่นา อาการหนีบปลอกแบบนี้เกิดกับลูกซ้อมท่านว่า สปริงลำเลื่อนแข็งไป ลองใช้ตัวที่อ่อนกว่านี้สัก 2 ปอนด์ ก็น่าจะหาย อย่าลืมหล่อลื่นปืนให้ดีด้วย ครับ

อันอ้อยตาลหวานลิ้นแล้วสิ้นซาก  แต่ลมปากหวานหูไม่รู้หาย
แม้นเจ็บอื่นหมื่นแสนก็แคลนคลาย  เจ็บจนตายนั้นเหน็บให้เจ็บใจ
เป็นมนุษย์สุดนิยมเพียงลมปาก  จะได้ยากโหยหิวเพราะชิวหา
แม้นพูดดีมีคนเขาเมตตา  จะพูดจาจงพิเคราะห์ให้เหมาะความ
หน้า: [1]
  พิมพ์