เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 21, 2024, 05:40:44 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่ขอฝากเนื้อฝากตัวครับ ( คนนครสวรรค์ )  (อ่าน 5343 ครั้ง)
จอมยุทธ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1113

« ตอบ #45 เมื่อ: มีนาคม 19, 2007, 07:58:28 AM »

ยินดีต้อนรับครับ ผมก็คนตาคลีเหมือนกัน........แต่มาทำงานที่จังหวัดนนทบุรี จะกลับตาคลี 2-3 เดือน ครั้งครับ

"คนชอบปืน และหลงไหลในศิลปะ"
Theera
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46 เมื่อ: มีนาคม 19, 2007, 08:06:01 AM »

สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับ
ต๋อง_commander
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 25

« ตอบ #47 เมื่อ: มีนาคม 19, 2007, 09:13:53 AM »

ขอบคุณพี่ๆทุกท่าน นะครับ แล้วพบกัน นะครับ  Grin Grin
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #48 เมื่อ: มีนาคม 19, 2007, 03:15:09 PM »

ยินดีต้อนรับครับ ผมก็คนตาคลีเหมือนกัน........แต่มาทำงานที่จังหวัดนนทบุรี จะกลับตาคลี 2-3 เดือน ครั้งครับ

Shocked อ้าว อยู่แถวไหนครับ ผมทำร้านมือถืออยู่ข้างองค์การโทรศัพท์ แวะมาใช้บริการ เอ้ย! มาคุยสังสรรค์ได้นะครับ Grin

ขอบคุณพี่ๆทุกท่าน นะครับ แล้วพบกัน นะครับ Grin Grin

Grin เมื่อไรมีนัดยิงปืนกันอีกแล้วจะแจ้งให้ทราบครับ Grin

K@RN # รักในหลวง
ของถูกและดีไม่มีในโลก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 166

SUPER BLACKBIRD

« ตอบ #49 เมื่อ: มีนาคม 19, 2007, 03:38:38 PM »

ขออนุญาติ ยกกระทู้เก่า นิดนะครับ
           Grin Grin Grin พอดี เป็น เขยใหม่ นครสวรรค์ ครับ  Grin อยากขอฝากเนื้อฝากตัว กับพี่พี่ๆ ที่นครสวรรค์ ทุกๆท่านด้วยครับ
ได้แฟนคนนครสวรรค์ เลยย้าย สำมะโนครัว มาอยู่ที่นี้ครับ ผมทำธุรกิจส่วนตัว ขายรถมอเตอร์ไซค์ ก็อกๆแก็กๆๆ ในตัวเมือง
           ไม่ทราบว่าพี่ๆท่านใดอยู่ที่ นครสวรรค์บ้าง เผื่อเจอกันจะได้ รู้จักไว้ครับ  Grin
Cheesy สวัสดีครับยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมอยู่ชัยนาทครับ จริง ๆ แล้วก็ไม่ได้รวมตัวกันนานแล้ว ต้องรอโต้โผใหญ่ พี่ NaiMai กับพี่เทพ เขานัดรวมพลอีกทีครับ ต้องแ้ล้วแต่พวกพี่ ๆ ผู้ใหญ่เขาหน่ะครับเพราะในกลุ่มผมเด็กสุดครับอิอ ิ;D;D;D

จาก ซ้ายไปขวา น่ะครับ ผมเอง KARN , พี่ m120 , พี่เริง , พี่ NaiMai , พี่โซ๊ยตี๋ , พี่เทพสุดหล่อ ครับ  Cheesy
Cheesy:D ทำความรู้จักกันไว้แต่เนิ่นน่ะครับ แล้วพบกันสวัสดีครับ Cheesy:D:D

ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #50 เมื่อ: มีนาคม 19, 2007, 04:24:48 PM »

Cheesy สวัสดีครับยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมอยู่ชัยนาทครับ จริง ๆ แล้วก็ไม่ได้รวมตัวกันนานแล้ว ต้องรอโต้โผใหญ่ พี่ NaiMai กับพี่เทพ เขานัดรวมพลอีกทีครับ ต้องแ้ล้วแต่พวกพี่ ๆ ผู้ใหญ่เขาหน่ะครับเพราะในกลุ่มผมเด็กสุดครับอิอ ิ;D;D;D

จาก ซ้ายไปขวา น่ะครับ ผมเอง KARN , พี่ m120 , พี่เริง , พี่ NaiMai , พี่โซ๊ยตี๋ , พี่เทพสุดหล่อ ครับ  Cheesy
Cheesy:D ทำความรู้จักกันไว้แต่เนิ่นน่ะครับ แล้วพบกันสวัสดีครับ Cheesy:D:D

Grin เพิ่งสังเกตุ รูปนี้หัวเหม่งผมอยู่กลางเป้ากระดาษพอดีเด๊ะเลย 555 Grin

เทพ กังฟูแพนด้า รักในหลวง
พร้อมรบทุกสถานการณ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 37

หลวงพ่อฤาษีลิงดำ

« ตอบ #51 เมื่อ: มีนาคม 19, 2007, 05:39:31 PM »

Grin เพิ่งสังเกตุ รูปนี้หัวเหม่งผมอยู่กลางเป้ากระดาษพอดีเด๊ะเลย 555 Grin
ผมก็เพิ่งสังเกตุเหมือนกันครับ  เยาะเย้ย มองเผินๆ นึกว่าเป้า 555  จูบบบบ

Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #52 เมื่อ: มีนาคม 19, 2007, 06:05:54 PM »

ผมก็เพิ่งสังเกตุเหมือนกันครับ  เยาะเย้ย มองเผินๆ นึกว่าเป้า 555  จูบบบบ

Grin ระวังเป้านี้มันสวนกลับนะจะบอกให้ 555 Grin

COLT.IN.TH
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #53 เมื่อ: มีนาคม 20, 2007, 04:03:04 AM »

สวัสดีครับพึ่งจะเห็นรูป รู้สึกว่าจะเป็นคนคุ้นเคยกันทั้งนั้นเลย ทำอย่างไรดีละอยากเชิญสมาชิก อวป.บ้านใก้ลเรือนเคียงมาทานข้าว ท่ามกลางเสียงปืนที่สนามยิงปืนอุทัยธานี ผมขอเป็นเจ้าภาพเอง วันเสาร์ที่ 24 นี้เลยเป็นไง เทพ คนรักปืน , M120 ช่วยออกความคิดเห็นหน่อยครับ
เทพ กังฟูแพนด้า รักในหลวง
พร้อมรบทุกสถานการณ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 37

หลวงพ่อฤาษีลิงดำ

« ตอบ #54 เมื่อ: มีนาคม 20, 2007, 04:13:40 AM »

รับทราบครับพี่  ผมเอาด้วยคนครับ Grin

COLT.IN.TH
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #55 เมื่อ: มีนาคม 20, 2007, 04:16:56 AM »

รับทราบครับพี่ ผมเอาด้วยคนครับ Grin
นายใหม่ รักหมู๋ ครับ
Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #56 เมื่อ: มีนาคม 20, 2007, 10:35:32 AM »

รับทราบครับพี่ ผมเอาด้วยคนครับ Grin
นายใหม่ รักหมู๋ ครับ

Grin ครับผม Grin

COLT.IN.TH
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #57 เมื่อ: มีนาคม 21, 2007, 05:23:55 PM »

สนามยิงปืนอุทัยธานีได้รับสมาชิกกิติมศักดิ์เลขที่ 112 ชื่อ ส.อ.อติเทพ พงษ์ประดิษฐ์ เราคิดว่าใครที่แท้ก็เทพ คนรักปืน คนในเว็ปฯ เรานี้เอง ยินดีต้อนรับครับ ( ต้องขอโทษด้วยที่เสมียนฯไปเก็บเงินค่าสมาชิก เด็กไม่รู้ผมไม่ได้สั่งไว้ ว่างๆช่วยมารับเงินคืนด้วยหรือไม่เย็นนี้หลาเศรษฐ์จะฝากไว้ที่โต้ส )
K@RN # รักในหลวง
ของถูกและดีไม่มีในโลก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 166

SUPER BLACKBIRD

« ตอบ #58 เมื่อ: มีนาคม 21, 2007, 05:49:32 PM »

Grin ระวังเป้านี้มันสวนกลับนะจะบอกให้ 555 Grin
Grin Grin เอาเข้าแล้วพี่เทพ แหย่ SP-01 เข้าแล้วเป็นไง Grin;D;D

หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์