เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 14, 2024, 05:24:09 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครสนใจ Blaser93 หรือ AI .308 บ้าง  (อ่าน 3079 ครั้ง)
จินตา <Jinta>
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 89

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2007, 10:43:11 PM »

สรุป AI คงอดแล้วล่ะครับ เพราะวันนี้นั่งคุยกับคุณ voot และลองเช็คราคาที่ต่างประเทศ บวกอุปกรณ์และค่าดำเนินการต่างๆ เกินงบไปเยอะครับ ราคาสูงมากครับ ซึ่งคุณ voot เองก็จะยกเลิกการสั่ง AI กระบอกนี้ด้วย เสียดายครับ สรุปปืนในฝันก็ยังคนเป็นแค่ฝันต่อไปครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไม่ได้ยุนะครับ...

ขายปืนเก่าสิครับ...

แถมขายมีดอีก...

ยังซื้อไม่ไหวให้มันรู้กันไป...ฮา...Grin

ของที่มีอยู่ก็ตัดใจไม่ลงครับฟี่หมอ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขอยุครับ... เท่าที่ฟังดู เหมือนครั้งนี้จะเป็นครั้งแรกที่ประชาชนธรรมดาสามารถสั่งปืนแนว AI ได้... เสียดายโอกาศ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 14, 2007, 08:32:14 AM โดย จินตา <Jinta> » บันทึกการเข้า
powerboy
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 52

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2007, 10:26:14 AM »

ผมสนใจครับคุณ voot
ผมพยายามส่ง pm ไปให้แต่ส่งไม่ได้เนื่องจากระบบฟ้องว่าข้อความเต็ม

รบกวนติดต่อกลับด้วยครับ
ajake
มีดและปืน
Full Member

คะแนน 20

tactical lover

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2007, 10:33:31 AM »

ผมสนใจครับคุณ voot
ผมพยายามส่ง pm ไปให้แต่ส่งไม่ได้เนื่องจากระบบฟ้องว่าข้อความเต็ม

รบกวนติดต่อกลับด้วยครับ

คุณ Voot กับผมปรึกษากันว่าคงไม่สั่งเข้ามาแล้วครับ

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์