เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 05:19:51 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: นายใหม่ ติดต่อผมด้วย ด่วน  (อ่าน 6044 ครั้ง)
Pex Shotgun-รักในหลวงครับ
เป็ก ครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

« ตอบ #45 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 12:32:45 PM »

Grin เพราะว่า 92 หมดรอเป็นเดือน เลยเอาตัวนี้มาเล่นแทน

Alfa ATC    หรือ Brono CZ Model.5

เทียบกับ 92 ของพี่ Dick ทั้งตัวดำและขาว
ผมเอาตัวดำมาเล่นอ่ะ ถูกดี Grin

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ปืนที่เรามีเปรียบดังเช่นเครื่องดับเพลิง พวกเราภาวนาว่าไม่ต้องใช้มันในสถานะการณ์จริง

แต่ถ้าเราจำเป็นต้องใช้ ต้องใช้อย่างมีประสิทธิภาพสูงสุด
เป็ก ครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

« ตอบ #46 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 12:37:08 PM »

- ระบุขนาดกระสุน 6.35 มม.
- เทียบกับไฟแช็ก
- กล่องขนาดพอดี พร้อมแม็กคู่มือ และแส้พลาสติค
- ศุนย์หลังขนาดเล็กแต่ชัดเจน

อิจฉาล่ะซิ 5555 5555 5555  Grin เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ปืนที่เรามีเปรียบดังเช่นเครื่องดับเพลิง พวกเราภาวนาว่าไม่ต้องใช้มันในสถานะการณ์จริง

แต่ถ้าเราจำเป็นต้องใช้ ต้องใช้อย่างมีประสิทธิภาพสูงสุด
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #47 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 12:56:24 PM »

เล็กดีจังเลยนะครับ  Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
peedta - รักในหลวง
ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 124

« ตอบ #48 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 01:04:11 PM »

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายไหลแล้วครับคุณ pex  น้ำลายหก น้ำลายหก

อยู่เพื่อตัว        อยู่แค่สิ้นลม  
     อยู่เพื่อสังคม    อยู่คู่ฟ้าดิน
      www.gingamegun.com
B1
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #49 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 02:00:59 PM »

พี่เป๊กครับ หาข้อมูล Kevin ได้จากเวปไหนบ้างครับ ผมหาไม่เจอซักที

เส
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #50 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 09:34:57 PM »

Grin วันนี้ไปลองรามี่มาละ ยิงดีชะมัดเลย ลำกล้องสั้นแต่เตะไม่หนักอย่างที่คิดแฮะ กระสุนหัวรูหัวบอลเคี้ยวเรียบ ลองยิงเร็วรวดเดียวหมดแมก ระยะ 10 เมตร กลุ่มเท่าฝ่ามือ Grin

ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #51 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 09:38:50 PM »

Cheesy

ตัวเล็กๆงี้ ผมต้องทำหายแน่เลยครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

Cheesy

เพื่อชาติ<>ราชบัลลังค์.....ร่วมปกป้องสถาบัน.....
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #52 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 09:51:15 PM »

เลขนี้ไม่สวยง่ะ 69 96 สวยฝ่า Grin Wink

............... Grin Grin Grin.. หลงรัก.....แต่ก็ยังรอ 83..เหมือนเดิมครับพี่... หัวเราะร่าน้ำตาริน

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
เป็ก ครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

« ตอบ #53 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2005, 08:53:40 AM »

ใกล้แล้วแหละ

อย่าลืมส่งกระดาษด้วยน๊ะ แด๋วโดนคนอื่นตัดหน้าแล้วอย่า  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #54 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2005, 04:41:54 PM »

อย่าลืมส่งกระดาษด้วยน๊ะ แด๋วโดนคนอื่นตัดหน้าแล้วอย่า  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
เพิ่มอีกคนไม่ได้หรือครับ อ.Pex Cry Cry หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #55 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2005, 06:19:44 PM »

Grin เพราะว่า 92 หมดรอเป็นเดือน เลยเอาตัวนี้มาเล่นแทน

Alfa ATC    หรือ Brono CZ Model.5

เทียบกับ 92 ของพี่ Dick ทั้งตัวดำและขาว
ผมเอาตัวดำมาเล่นอ่ะ ถูกดี Grin

ทำไมที่ปืนตอก BRNO CZ ล่ะครับ Grin Grin Grin
วันนี้ได้ ATC แล้ว ตอนแรกกะจะให้เป็นของขวัญวันเกิดภรรยา คิดไปคิดมา ให้เลยล่ะกัน เพราะเราไม่รู้ว่าอันตรายจะมาถึงตัวภรรยาเมื่อไหร่เราก็ไม่รู้ เก็บไว้กับตัวเดี๋ยวก็เจออยู่ดี (ชมรมคนเกรงใจ ม)
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #56 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2005, 07:15:37 PM »

เลขนี้ไม่สวยง่ะ 69 96 สวยฝ่า Grin Wink

............... Grin Grin Grin.. หลงรัก.....แต่ก็ยังรอ 83..เหมือนเดิมครับพี่... หัวเราะร่าน้ำตาริน

Cheesy เท่าที่ทราบ ซีแซด 83  เป็นปืนคู่มือของ  ผอ. สุวิทย์   กรีพร้อม  ด้วย   Cheesy
             อวป. เคยทดสอบ ประมาณ 3-4 ครั้ง  Grin เป็นปืนดี คร๊าบบบบบบบ Grin Grin Grin Grin

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
nick
Hero Member

คะแนน 12

« ตอบ #57 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2005, 11:24:10 PM »

เพิ่มอีกคนไม่ได้หรือครับ อ.Pex Cry Cry หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

พอมีเหลือๆ บ้างไหมครับท่านอาจารย์ Pex น้ำลายหก น้ำลายหก
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์