เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 05:43:03 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กรุงเทพ 1 ใน 28 เมือง จะจมน้ำ ?  (อ่าน 5457 ครั้ง)
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #60 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2007, 02:05:47 PM »

คือแบบว่า

ตอนนี้อยู่ที่สิงคโปร์ หากน้ำท่วมจริงดังว่า มาเลย์กับสิงคโปร์ไม่น่าจะเหลือนะครับ

ใครอยู่จังหวัดเลยบ้างครับ ผมอยากซื้อบ้านที่นั่นครับ เอาแบบไม่แพงแต่ขอให้อีก ๕๐ ปีน้ำท่วมไม่ถึงนะครับ

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #61 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2007, 02:49:27 PM »

ตื่นตัวครับ อย่าตื่นตระหนก...

ทุกวันนี้ บางเมืองในยุโรป มีระดับพื้นผิว ต่ำกว่าระดับน้ำทะเลเป็นสิบเมตรครับ
เป็นมาหลายสิบปีแล้วด้วยครับ...

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

อ้วน 008 รักในหลวง
ปืนดี คือปืนที่อยู่ในมือคนดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 120

« ตอบ #62 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2007, 03:21:53 PM »

ทุกวันนี้ บางเมืองในยุโรป มีระดับพื้นผิว ต่ำกว่าระดับน้ำทะเลเป็นสิบเมตรครับ
เป็นมาหลายสิบปีแล้วด้วยครับ...

จริงครับอย่าตื่นตระหนก ที่เมืองเวนิชสร้างเมืองบนน้ำยังอยู่ได้ แถมเป็นแหล่งท่องเที่ยวอย่างดีอีกครับ Cheesy

สนับสนุนการใช้ชีวิต ตามแนวทางเศรษฐกิจพอเพียง พอกิน พออยู่ พอใช้ พอที่จะแบ่งปัน
Hybrid Guns
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 216

จำหน่ายปืนสั้นNighthawk Custom,ปืนยาวอัดลมAir Arms

« ตอบ #63 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2007, 03:34:14 PM »

ÍÕ¡¡Õè»Õ¤ÃѺ¹éÒàÍ¡
à¤Âä´éÍèÒ¹¼èÒ¹æÇèÒ 50 »Õ áµè´Ù¨Ò¡Ê¶Ò¹¡ÒóìáÅéǨж֧ÁÑê¹Õè

ÍÂèÒà»ç¹ËèǧàŤÃѺ Grin Grin Grin  ¡ÇèҨж֧Çѹ¹Ñé¹ àÃÒÁÕà·ç¤â¹âÅÂÕèà»ÅÕè¹¹éÓà»ç¹¾Åѧ§Ò¹ á»êºà´ÕÂÇ¡ç¹éÓ¡çáËé§ËÁ´áÅéÇ

äÁè¡çÊ觹éÓÍ͡仹͡âÅ¡´ÒǴǧÍ×è¹ãËéä»·èÇÁ´ÒǴǧÍ×è¹á·¹ ÍÔ ÍÔ ÍÔ

Grin Grin Grin Grin Grin Grin;D

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #64 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2007, 03:42:30 PM »

พี่ซับครับ

นั่นเนเธอร์แลนด์ นี่ไทยแลนด์ครับ เมื่อก่อนหมู่บ้านแถวบ้านผมฝนตกติดต่อกันเป็นอาทิตย์น้ำไม่เคยนองท่วม ปัจจุบันนี้ฝนตกติดต่อกันสามวันเตรียมตัวย้ายของหนีน้ำได้เลยครับ ขอบคุณกรมทางหลวงที่ตัดถนนเลี่ยงเมืองผ่ากลางทุ่งนาทำให้ขวางการใหลของน้ำครับ มีท่อทีฝังไว้กลางถนนก็ไม่ทันครับ ที่สำคัญถนนถมสูงขึ้นไปกว่าระดับเดิมเกือบสี่เมตรครับ ไม่ต้องรอน้ำแข็งละลายหรอกครับ

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

เฮียหมู.45ACP
เฮียหมูรับซื้อปืนมีทะเบียนทุกชนิดเพื่อการกีฬา เหนือ ใต้ ออก ตก ขอให้บอก
Jr. Member
**

คะแนน 10

« ตอบ #65 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2007, 04:57:53 PM »

ต่อเรือแล้วไปขายคนซื่อชื่อโนอา ทราบว่าอาศัยอยู่แถวพระรามเก้า
nomember
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2007, 11:09:04 PM »

ย้ายมาอยู่ทางเหนือ สิครับ ดอยเยอะแยะ  ยิ้มีเลศนัย ขำก๊าก
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์