เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 01:19:18 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: *** ปืน อส. ยังมีเหลือนะครับ ***  (อ่าน 10898 ครั้ง)
aka11"รักในหลวง"
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 8

« ตอบ #45 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2008, 09:03:55 AM »

ขอความกรุณา อัพเดท รุ่นอาวุธปืนให้หน่อยครับว่ายังมี รุ่นไหนบ้าง และราคาเท่าไหร่ เพราะมี ป.๓ ขนาด ๙มม.แล้วครับ ว่าวันจันท์นี้จะไปเอาแล้วครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ ไหว้ ไหว้
-Steyr M9a1 ยังมีเหลือแน่นอนครับ  ส่วน เบเร็ทต้า92 บริกาเดียร์ เห็นว่าจวนหมดแล้วไม่เกินสึ้น ก.พ.51 คงไม่มีแล้ว  ส่วนกล็อค19 ผมไปรับมาเมื่อต้นเดือนยังมีอยู่เยอะแต่เพื่อนไปรับมาเมื่อกลางเดือนนี้บอกว่าหมดแล้วครับ
-เอาชัวร์ๆรีบไปติดต่อ สน.อส.ด่วนครับ
เพิ่งไปมาวันนี้ครับ นอกจากที่ว่ามีสมิทชิฟ กับ คูก้า 8000 ด้วยครับ
ขอถามนิดนะครับตัดสดนี่นอกจาก ป.3 บัตรราชการ สำเนาทะเบียนบ้าน และตังแล้วต้องมีเอกสารอื่นอีกไหมครับ
พอดีถามเจ้าหน้าที่แล้วยังงงๆครับ
  หนังสือรับรองของผู้บังคับบัญชาครับ

ขอให้ถือประโยชน์ส่วนตนเป็นที่สอง                             ประโยชน์ของเพื่อนมนุษย์เป็นกิจที่หนึ่ง
sm1ton(บ่าวต้น)
ชาว อวป.
Newbie

คะแนน 0

« ตอบ #46 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2008, 09:07:23 AM »

ขนาด 11 มม. มีให้ตัดสดหรือเปล่าครับ

"..เป็นลูกผู้ชายทำเพื่อชาติไทย...โย่ไกลไกลจนลับตา
ได้แค่หยอดเหรียญโทรศัพท์มาหา...ชื่นใจไปทุกนาที
แค่ส่งคำรักแรงใจยังมี...ทำให้พี่มีกำลังหัวใจ
กับรูปแก้วตาพี่ยังรักษาไว้...สุขใจยามคิดถึงเธอ..."
HogHeaven
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 95

« ตอบ #47 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2008, 09:09:00 AM »

หลงรัก
ครับ
ตาร้อนจังครับ
ปืนโครงการ หลายตัวน่ารักน่าใช้ ราคาถูกอีกต่างหาก
 หลงรัก
อย่าอิจฉาเลยครับ คิดเสียว่าราคาถูกแต่หากเรามีเหตุจำเป็น เข้าตาจน ร้อนเงินขึ้นมามันก็เป็นแค่เหล็กก้อนเดียวขายก็ไม่ได้ นอกจากบรรจุลูกเข้ารังเพลิงแล้วก็.....ตัวเอง อนาคตมันไม่แน่ไม่นอนครับ ผมเคยเจอกับตัวแล้วครับ มีเหตุที่ไม่คาดคิดจำเป็นต้องขายปืนกินไปหลายกระบอก อนาคตมันไม่แน่ไม่นอนครับ พอตอนนี้กลับมามีเงินมีทองค่อยซื้อกลับมาใหม่ ผมเองก็คิดจะไปซื้อสวัสดิการช่วงนี้หลายทีแล้ว สัญญาก็กรอกแล้ว ให้นายเซนต์แล้วด้วย แต่คิดไปคิดมาตอนนี้พอมีกำลังอยู่ซื้อร้านค้าหรือมือสองดีกว่า วันหน้าขายต่อยังไงก็ไม่มีขาดทุนแน่นอน หรืออาจจะได้กำไรก็ได้ แล้วแต่มุมมองแต่คนคิดครับ
A B A C U S รั ก ใ น ห ล ว ง
สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« ตอบ #48 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2008, 10:39:38 AM »

หลงรัก
ครับ
ยังไร ก้อ ตาร้อนครับ
 หลงรัก

หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์