เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 25, 2024, 03:28:53 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รูปการทดลองแต่งcz452มาแล้วครับ  (อ่าน 27912 ครั้ง)
CAPTAINKID-รักในหลวงที่สุด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 62

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ อาบสะอาดหอมสดชื่นแบบไทยๆ

« ตอบ #45 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2006, 11:34:00 PM »

ไม่ต้องกังวลครับเพราะสปริงพวกนี้เส้นใหญ่กว่าสปริงปากกาเยอะไม่มีทางลั่นเองเด็ดขาด
แล้วถ้าแข่ง50ม.เท่ากันผมว่าผมไม่แพ้น่า

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ ใช้เนื้อสบู่ที่มีคุณภาพ ไม่มีไขมันสัตว์ ผสมสมุนไพรจีนและไทยกว่า 10 ชนิด ตามสูตรโบราณ ให้กลิ่นหอมแบบไทยๆ ฟองมาก อาบสะอาด ช่วยขจัดคราบไคล แก้ปัญหากลิ่นกาย โรคผิวหนัง สิวฝ้า และจุดด่างดำต่างๆ ได้ดี

หาซื้อได้ที่โฮมเฟรชมาร์ท ใน เดอะมอลล์ ทุกสาขา
ผณิศวร เกิดในรัชกาลที่ ๙
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 1428

« ตอบ #46 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2006, 10:30:19 AM »

เรื่องซีแซด 452 ปลดเซฟ-เข้าเซฟ แล้วลั่น  แต่งที่ตัวเซฟครับ  ที่ลั่นเพราะเวลาเข้าเซฟมันผลักเข็มถอยหลังมากไป  และเมื่อปลดเซฟมันปล่อยเข็มเดินหน้าเร็ว จึงหลุดจากเซียร์  ต้องแต่งผิวตัวห้ามไกให้เดินเข็มและปล่อยเข็มอย่างนุ่มนวล  แต่งไกเบาก็ไม่ลั่นครับ   แต่มีความจำเป็นต้องชุบผิวตัวห้ามไกใหม่ เพราะเมื่อขัดแต่งผิวเดิมแล้ว ส่วนที่อบผิวแข็งไว้มันหมดไป  ถ้าไม่ชุบใหม่ใช้ๆ ไปมันสึกเร็วครับ  เนื้อเหล็กของเข็มแข็งกว่า

ผมเป็นลูกหลานจีนอพยพ  ทวดแซ่อิ๊ว ตาแซ่เล้า ปู่แซ่อึ๊ง   
เมืองไทยให้โอกาสทุกอย่าง  ไม่มีข้ออ้างเรื่องชนชั้น
ผมได้กราบแทบพระบาทในหลวงเป็นมงคลสูงสุดของชีวิต
yo.k
Target Sport (Thailand)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

target sport (Thailand) 089-162-1990, 081-938-1990

« ตอบ #47 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2006, 02:47:32 PM »

ขอบคุณ อ. ครับ หลงรัก

New Hybrid Ruger 10/22 Stock 2 in 1, เป้า และ อุปกรณ์เพื่อการแข่งขันกีฬายิงปืน , หลอดต่อ, คอมป์ลดแรงรีคอยล์ สนับสนุนการแข่งขันกีฬายิงปืนทั่วประเทศ, ชมรมไรเฟิลรณยุทธ์(ประเทศไทย)
CAPTAINKID-รักในหลวงที่สุด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 62

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ อาบสะอาดหอมสดชื่นแบบไทยๆ

« ตอบ #48 เมื่อ: มีนาคม 09, 2006, 11:23:50 AM »

มีรูปเพิ่มครับ พอดีไปเจอเป้าทดสอบในตู้เก็บปืน เลยเอามาลงให้ดูว่าก่อนแต่งมาจากโรงงานกลุ่มประมาณเหรียญ 10 แต่งไปแล้วดีขึ้นแค่ไหน ตอนที่เลือกกระบอกนี้ผมมองว่ากลุ่มมันเป็นรูปสามเหลี่ยมด้านเท่าและมีกระสุนซ้อนๆกัน แสดงว่าลำกล้องมันพริ้วเป็นรูปแบบที่ค่อนข้างแน่นอน ถ้าเอามาถ่วงเหวททำจูนเนอร์น่าจะบีบกลุ่มเข้ามาได้ก็เลยเอากระบอกนี้ ความจริงแล้วผมเจอกลุ่มที่ดีกว่านี้มากขนาดเท่าเหรียญเล็กกระสุนเรียงเม็ดกลมดิก แต่เป็นรุ่นที่ไม่มีเกลียวปลายลำกล้องเลยไม่เอาเพราะผมบ้าเห่อไปทำจูนเนอร์คอยปืนไว้แล้ว ตอนหลังรู้สึกโง่ๆพิกล

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ ใช้เนื้อสบู่ที่มีคุณภาพ ไม่มีไขมันสัตว์ ผสมสมุนไพรจีนและไทยกว่า 10 ชนิด ตามสูตรโบราณ ให้กลิ่นหอมแบบไทยๆ ฟองมาก อาบสะอาด ช่วยขจัดคราบไคล แก้ปัญหากลิ่นกาย โรคผิวหนัง สิวฝ้า และจุดด่างดำต่างๆ ได้ดี

หาซื้อได้ที่โฮมเฟรชมาร์ท ใน เดอะมอลล์ ทุกสาขา
ลูกไพร
 อยากรวย ให้ทำงาน อยากสวยให้รักษาศีล อยากดี ให้หมั่นเจริญภาวนา
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 128

« ตอบ #49 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2008, 10:16:06 AM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินเสียดายครับของผมไม่มีเกลียวปลายครับ อยากได้มั้งครับแก้ได้ไงครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

POM_II
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 34

« ตอบ #50 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2008, 05:16:51 PM »

สุดยอดเลยครับ เป็นการใช้ปืนขั้น Advance เลยครับ  Smiley
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์