เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 26, 2024, 06:29:56 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมสดุดีวีรชนคนกล้า ใน 3จังหวัดชายแดนภาคใต้  (อ่าน 2153 ครั้ง)
นายกระจอก
Full Member

คะแนน 8

« เมื่อ: มีนาคม 15, 2008, 02:39:06 AM »

ผู้ที่ยอมเสี่ยงชีวิต แรงกายเพื่อประเทศชาติ ทั้งทหาร ตำรวจ ครู และผู้ที่ปฎิบัติหน้าที่ทุกท่านใน 3 จังหวัดชายแดนภาคใต้

อย่าหวังพึ่งคนอื่น  ถ้าไม่หัดพึ่งตนเองก่อน
ART
ชีวิตคิดบวก แล้วจะ Happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 15, 2008, 05:06:42 AM »

เยี่ยม ขอสดุดีท่านวีรชนคนกล้าที่ปกป้องแผ่นดินใครครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 15, 2008, 07:49:21 AM »

ดีใจครับที่มีกระทู้แบบนี้อยู่เสมอ  อย่างน้อย ๆ ก็ทำให้รู้ว่าใครหลาย ๆ คนยังไม่ลืมเลือนสิ่งที่เป็นอยู่ Smiley 

ส่วนตัวแล้ว ผมเลิกวิธีนามธรรม เปลี่ยนมาเป็นวิธีรูปธรรม แก่เจ้าหน้าที่เหล่านั้นนานแล้วครับ Cheesy
CAESAR
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 23

"ปืนคือปัจจัยที่ 5"

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 15, 2008, 10:22:26 AM »

ขอร่วมสดุดีวีรชนผู้กล้าทุกท่านที่เสียสละทั้งแรงกายและแรงใจเพื่อแผ่นดินไทยอันเป็นที่รักครับ ไหว้

ฮิวโก้
Hero Member

คะแนน 118

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 15, 2008, 12:38:44 PM »

เยี่ยม ขอสดุดีท่านวีรชนคนกล้าที่ปกป้องแผ่นดินใครครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้
Grin.....เห็นด้วยครับท่าน.. เยี่ยม

อย่าคิดว่าตัวเองเก่ง...ยังมีคนที่เก่งกว่าเรานักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะ อึ๊บๆ
ninja_spl (ถูกแบนโดยบอร์ดอวป.)
ถูกเพิกถอนสมาชิกภาพ
Full Member
*

คะแนน 13

สงครามยังไม่จบ......อย่าเพิ่งนับศพทหาร

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 15, 2008, 01:04:29 PM »

เยี่ยม  ใครรุกด้าวแดนไทย ไทยรบจนสุดใจ ขาดดิ้น เสียเนื้อเหลือหลั่งไหล ยอมสละลิ้นแล  หลงรัก หลงรัก หลงรัก  ขอเพียงไตรรงค์คลุมกาย ยามสงบกายเฮย  ตกใจหน้าซีด.....ท่านคือวีรชน และผู้เสียสละ  ด้วยหยาดเหงื่อและ แรงกายแรงใจ  แลกด้วยเลือดเนื้อ และแลกไว้ด้วยชีวิตเราขอยกย่องท่านครับ  ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 15, 2008, 01:07:13 PM โดย ninja_spl » บันทึกการเข้า

อันวิชาการต่อสู้นั้น แม้มิเป็นพาลหาเรื่องชกต่อยผู้ใด
หากกุลบุตรธิดาควรเรียนไว้ เพิ่อคุ้มภัยยามคับขัน
ผู้รักสงบเพียงไร ใช่จักพ้นการเบียดเบียนรังแก..ตน..
นายกระจอก
Full Member

คะแนน 8

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 18, 2008, 03:02:21 AM »

-*-  ไม่รู้จะ ใช้คำว่าอะไรในการสดุดีทุกท่านให้สมกับการที่ท่านได้เสียสละ  ยอมเสี่ยงชีวิต 
             ขอบคุณและจะเป็นกำลังใจให้ต่อไปครับ   ____// \\____

อย่าหวังพึ่งคนอื่น  ถ้าไม่หัดพึ่งตนเองก่อน
Min-Min
Hero Member

คะแนน 969

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 18, 2008, 08:03:39 AM »

-*-  ไม่รู้จะ ใช้คำว่าอะไรในการสดุดีทุกท่านให้สมกับการที่ท่านได้เสียสละ  ยอมเสี่ยงชีวิต 
             ขอบคุณและจะเป็นกำลังใจให้ต่อไปครับ   ____// \\____

เช่นกันนะคะ  ไหว้ ไหว้  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

หากฉันใช้สมองจดจำเรื่องราวก็ยังพอจะลืมเธอได้  แต่ฉันใช้หัวใจเก็บความทรงจำเรื่องของเรา
Chayanin-We love the king
ฟ้าสว่างสดใสไร้มลทิน เพียงเมฆินบังเบียดเสนียดฟ้า แกว่งยางยูงปัดป้องท้องนภา ผู้แก่กล้าโปรดอย่าว่าตัวข้าเลย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 62

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 18, 2008, 09:12:15 AM »

เป็นความเสียใจที่ยาวนาน  และความสูญเสียข้ามปี   สลดใจครับ

ไม่อยากเป็นมะเร็ง   ก็ใช่ว่าต้องเป็นโรคหัวใจ
สุขภาพดีเป็นเรื่องไม่ยาก
สุขภาพที่ดีของประเทศไทย   อยู่ที่สภาวะปราศจากโรคร้าย
ไม่ใช่อยู่ที่ต้องเลือกระหว่าง  มะเร็ง  กับ โรคหัวใจ
คนแปลกหน้า - รักในหลวง
" ลุกปืน สั่งให้ไปได้แต่สั่งให้หยุดและเรียกกลับไม่ได้ "
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 126

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 08:39:47 PM »

ขอสดุดีวีรชนทุกท่าน รวมไปถึงผู้ที่เสียสละลงไปปฏิบติการที่นั่นด้วยครับ(ทุกหน่วยงาน) แต่ว่า -- เราจะทำอะไรได้มากกว่าสดุดีมีใหมครับ ?
zebustian
หาข้อมูลปืน
Newbie
*

คะแนน 0

สนใจเรื่องปืน

« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 08:43:36 PM »

ขอร่วมเป็นส่วนหนึ่งที่ให้กำลังใจ กับเจ้าหน้าที่ 3 จังหวัดชายแดนภาคใต้
หน้า: [1]
  พิมพ์