เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 09:26:55 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รำลึกถึงอดีต กับปัจจุบัน มหาวิทยาลัยรามคำแหง หน้า ๗  (อ่าน 16841 ครั้ง)
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #90 เมื่อ: เมษายน 16, 2008, 12:40:06 AM »

พูดถึง การนอนแพในเขื่อน(เป็นที่พักบ้านลอยน้ำ ไม่มีไฟฟ้า) ผมไม่ค่อยประทับใจเท่าไหร่ เพราะว่า พอค่ำลง น้ำมันจะคายความร้อน มันอบอ้าวมากเลย แล้วไม่แน่ใจเรื่องฤดูกาล ที่ไปด้วย แต่ช่วงที่ผมไป มันร้อนอบอ้าว ต้องนอนถอดเสื้อเอาเลย คริๆ

ปล.ข้อมูลใช้อ้างอิง ไม่ได้ครับ ด้วยความเคารพ

เมาจนตัวร้อนเหล้าหรือเปล่าพี่เข้ม แล้วไปโทษน้ำ  คิก คิก คิก คิก
ตอนที่ผมไปนอน มันเย็นนะครับ แต่เย็นแบบแปลกๆ วังเวงยังไงพิกล ....บรึ๋ยย
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #91 เมื่อ: เมษายน 16, 2008, 12:59:50 AM »

สงกรานต์ในตัวเมืองสุราษฏร์ธานี

ปล. รูปไม่ค่อยสวยเท่าไหร่ ถ่ายไม่ได้เลยครับ เพราะต้องคอยหลบน้ำ หนีสาวๆมาปะแป้ง  คิก คิก
ตกลงตอนแรกปีนี้จะไม่เปียก มาถ่ายรูปอย่างเดียว กลับต้องเปียกเลยครับ Grin Grin

รถติดยาวมากครับ กว่าจะหลุดจากถนนหน้าห้างสหไทยได้

ถ่ายๆอยู่ น้องสองคนเดินเดินมาปะแป้งผม  Grin Grin

หลังจากนั้นก็ถูกหนุ่มๆปะแป้ง ส่วนตัวผม ..มือถือกล้องเท่านั้น หัวเราะร่าน้ำตาริน

หน้า: 1 ... 4 5 6 [7]
  พิมพ์