เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 26, 2024, 08:30:21 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมคิดมากไปมั้ยเนี่ย  (อ่าน 3547 ครั้ง)
ฝุ่น-รักในหลวง
.45 8+1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 456

« ตอบ #30 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 05:06:43 PM »

เล่มเดือนมิถุนายน 2550 หน้าสีกลางเล่มกางเกงน้องเขาขาดเป็นรูนิดๆครับ

โอ้โหขนาดนั้นเลยหรือครับ ไม่ทราบว่าใช้ บุชแนล ส่องด้วยหรือเปล่า
 น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ขอให้ดูที่ปืนนะครับ อย่าโฟกัสผิดจุด กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว
ไม่ถึงขนานนั้นครับพี่แต่เปิดมาก็เห็นครับไม่ใช้ซื้อหนังสือมาตั้งหน้าตั้งตาจะดูแต่นางแบบอย่างเดียวครับถ้าผมเองคิดจะดูอะไรแบบนั้นคงจะไม่ต้องหาหนังสือปืนมาอ่านหลอกครับไปซื้อหนังสือที่มีอะไรสยิวๆแบบนี้มาดูไม่ดีกว่าหรือครับมีขายตามร้านหนังสือออกจะเยอะครับ ถ้าพี่มีหนังสือหนังสืออาวุธปืนเล่มใหม่อยู่ในมือพี่ก็ลองเปิดดูครับ และผมเองก็ขอยืมคำพูดของพี่ด้วยแล้วกันะครับ ขอให้ดูที่ปืนนะครับ อย่าโฟกัสผิดจุด 

อ่านกระทู้นี้แล้ว

ผมเลยต้องกลับไปดูด้วยเลยว่า

เป็นรูจริงอย่างที่ว่าหรือเปล่าครับ

พกไปก็โดนจับ ไม่พกก็โดนจี้

http://www.glock-club.com
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 06:23:06 PM »

ครับ คิดมากไปครับ.. Cheesy
wasanami
Hero Member

คะแนน 272

« ตอบ #32 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 06:28:07 PM »

ผมไม่เคยดู คุณผู้หญิงเลย อิอิ

อิ อิ ผมดูแต่ตาปิ๊ก...  Grin Grin Grin

มาใช้ dropbox กันเถอะ
https://www.dropbox.com/link/39.XpsLIhKCKt?lk=564ddba31492c671
KingFisher
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

จริต ๖ ประการ . .

« ตอบ #33 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 06:28:52 PM »

คุณ jommy คิดมากไปครับ
ส่วนผม..ซื้อหนังสือทุกเดือน ทุกฉบับ ผมไม่คิดมากครับ
ดูที่เนื้อหาข้างในครับ..และตัดเก็บภาพนางแบบไว้เป็นสัดส่วนครับ  คิก คิก
__/\__

เป็นหนี้แผ่นดิน..(ประเทศไทย) !
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์