เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 21, 2024, 06:52:48 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Dan Wesson Pointman 7 ไปแต่งโครงมาเสร็จแล้ว  (อ่าน 5110 ครั้ง)
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2008, 05:24:32 PM »

แดนเวสสันรุ่นนี้น่าใช้ครับ...

ฟิตดีน่าเล่นครับ...

ส่วนตัวผมอยากได้ตัว 4 นิ้วด้ามบ๊อบเทลมากกว่าครับ..Cheesy
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2008, 05:58:28 PM »

submachine - แต่งมาราคาเท่าไหร่ จากร้านไหนเอ่ยครับ /บอกที่นี่ไม่น่าเกลียดหรือเปล่าครับ ร้านช่างสุพลครับ ราคา 1500 บาท ครับ

พงษ์..ณ.บ้านเซียง - ..แต่งแล้วลองยิงดูหรือยังครับ... / ลองดูแล้วครับยิงดีไม่เจ็บง่ามมือแล้วครับแต่ไม่ได้เก็บเป้ามาโชว์เลยโอกาสหน้าครับได้ดู

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
JOKER48111 **รักเมืองไทย_รักในหลวง**
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2008, 06:02:23 PM »

ของฟิต ๆ ใคร ๆ ก็ชอบ...  ยิ้มีเลศนัย
หลงรัก เยี่ยม เยี่ยม

ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย
    เป็นประชารัฐ ไผทของไทยทุกส่วน
    อยู่ดำรงคงไว้ได้ทั้งมวล
    ด้วยไทยล้วนหมาย รักสามัคคี

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด
    เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
    สละเลือดทุกหยาดเป็นชาติพลี
    เถลิงประเทศชาติไทยทวี มีชัย ชโย
ผมชื่อ กานต์
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2008, 06:37:37 PM »

Cool  ของผมไม่เป็นแหะ...ซื้อมาไม่แต่งอะไรเลยครับ แต่ทำเป็นรอยไปแล้ว.... Cry

นาคีมีพิษเพี้ยง                      สุริโย
เลื้อยบ่ทำเดโช                      แช่มช้า
พิษน้อยหยิ่งยโส                    แมลงป่อง
ชูแต่หางเองอ้า                      อวดอ้างฤทธี
tao bangkhaen
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2008, 09:33:27 AM »

รูปแสดงฟิตติ้ง
นี่แหละ ..... นี่เลย.....ที่ผมเคยชมว่า ตูด1911 ของแดนเวสสันเนี่ยะแหละ เนียนกว่าปืนเรือนแสนเสียอีก ............

Les Baer ----->Danwesson pm7 ----->Kimber.......  บู่

กราบขอบพระคุณท่านครูดำอีกครั้ง ที่กรุณานำภาพท้ายสไลด์ ที่แนบกับโครงปืน(เลิกเรียกตูดปืนแล้ว มันล่อแหลม)  ของ เอ็ม 1911 เอ1 สายพันธุ์ใหม่ๆ ที่โด่งดังมาเปรียบเทียบให้ดู ท่านที่คิดจะซื้อหา 1911 ไว้เชยชมจะได้ทราบ ไว้เป็นข้อมูลในการตัดสินใจ ใครฟิต ใครไม่ฟิต ดูเอาเอง ท่านครูดำมาเสริฟ์ ให้ถึงที่แล้ว เหลือแค่ตักใส่ปากเท่านั้น
เอง .... ขอบคุณครับ
C.45
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 1

แก่อย่างไรก็ย้งเป็นม้า

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2008, 02:03:36 PM »

ทานโทษค่าตัวเท่าไรครับ จองหรือ หน้าร้านครับ สวยอยากใด้จัง
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2008, 02:17:49 PM »

แหม่...นี่ถ้างานเรียบร้อยแบบไม่ต้องมาแต่งขอบหลังอ่อนเองนะ....

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Tccd
Full Member

คะแนน 2

« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2008, 02:26:14 PM »

สวยงามจังเลย

samaung tccx
San Siro / AcMilan
KOE SA รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 17

« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2008, 03:33:25 PM »

ปืนสวยมากครับ
NUTAPHOL
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 544

« ตอบ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2008, 03:38:30 PM »

ปืนสวยครับสวยจนไปกระตุ้นต่อมกิเลสให้น้ำลายไหลเลยครับ... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2008, 03:55:30 PM »

เอ่อ...ระวังใครบางคนจะมาท้วงติง
เรื่องปืนตระกูล ๑๙๑๑ นะครับ Grin Grin Grin Grin
        ปืนสวยมาก ๆ ครับ

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2008, 07:56:47 PM »

ทานโทษค่าตัวเท่าไรครับ จองหรือ หน้าร้านครับ สวยอยากใด้จัง

ราคาจอง 89000 ร้าน ย.ธ. ตัวเต็ม หรือบ๊อบเทล ก็ราคาเท่ากัน คิดแล้วคุ้มกับของที่ให้มา ลำกล้อง Match ของจาร์วิส
แต่ไม่แน่ใจว่าจองตอนนี้ยังยันราคาเดิมอยู่หรือเปล่า ซื้อมาแล้วแต่งตรงนี้นิดหน่อยไม่เสียปืนหรอกครับ

วันไปเอาปืนผมเห็น 1911 กระบอกหนึ่งแต่งบ่อแม็กใหญ่กว้างแบบ STI เอาบ่อเหล็กมาเชื่อมติดโครงปืนเห็นแล้วต้องยอมรับว่าเจ้าของใจกล้ามากๆๆๆๆ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
♀♣♥♠Jack Label♠♥♣♀ We Love King
♥ข้าจะจงรักภักดีต่อชาติ♥
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 32

« ตอบ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2008, 08:03:00 PM »

ชอบไกรุ่นนี้เป็นพิเศษครับ

อย่า อยู่ อย่างเป็ด
เพราะเป็ด
บินได้...ไม่เท่านก
ว่ายน้ำได้...ไม่เท่าปลา
ขันได้...ไม่เหมือนไก่
เดินได้...ไม่เหมือนคน
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์