เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 28, 2024, 06:26:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: iรบกวนพี่พี่ไขปญหา ปืนเทารัส หน่อยคับ  (อ่าน 1262 ครั้ง)
ntw
Newbie
*

คะแนน 0

« เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2010, 08:38:34 PM »

สวัดดีพี่พี่ทุกคนคับ วันนี้ต้องรบกวนพี่ที่รู้รบกวนด้วยนะคับ คืองี้คับ
 ปืนเทารัส มิลเลนเนี่ยม พีที 111 รุ่นแรกคือรุ่นไหนคับ   และเทารัสมิลเลนเนี่ยมรุ่นมีโปร กับไม่มีโปร ต่างกันอย่างไรคับ
จริงจริงแล้วมิลเลนนี่ยม พีที111มีกี่รุ่นกันแน่คับ (9มม) แม็กกาชีน ของเทารัส รุ่นแรก รุ่นไม่โปร หรือมีโปรนั้น ไม่ทราบว่า
สามารถ ใส่แทนกันได้ไม๊คับ ปืนของผมไม่รู้ว่าเป็นรุ่นไหนคับ คือ ได้มาปี 2547 หรือ 48 ผมจำไม่ค่อยได้คับ คือว่า
ผมอยากจะได้ตัวพลาสติกที่ต่อส้นแม็กคับเพราะเวลาจับปืนจะได้จับถนัดคับ ถ้าแม็กสามารถใช้แทนกันได้ผมจะได้ไปหาซื้อแถว
วังบูรพาคับ  วันนี้ผมไปค้นที่เวปเทารัสมา  ที่รูปร่างปืนเหมือนผมมากที่สุดคือรุ่น tuarus millennium 111 9mm pistol in blue stell คับ
แล้ว ก็ model รุ่น 111b ด้ามจับมันเหมือนจองผมคับ ผมเห็นมีแม็กที่มีที่ต่อส้นแม็กใส่ได้  แล้วรูปร่างปืนเหมือนผมเลย ก็เลยคืเว่า
ถ้าใส่ได้ผมจะได้ซื้อทางเวปไซร้คับ หรือพี่พี่ท่านใดใจดี ถ้าใส้ด้วยกันได้ ขายน้องซัก อันดิพี่ ขอคำชี้แนะหน่อยนะคับบบบบบ
ขอบคุณคับผม

หน้า: [1]
  พิมพ์