เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 10:15:26 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
โพลล์
คำถาม: ท่านเห็นด้วยหรือไม่กับการที่พันมิตรฯ บุกยึดสถานที่ราชการ และ NBT  (ปิดการโหวต: กันยายน 01, 2008, 02:30:56 PM)
เห็นด้วย - 81 (33.1%)
ไม่เห็นด้วย - 152 (62%)
เฉยๆ - 12 (4.9%)
จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 231

หน้า: 1 ... 10 11 12 [13]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านเห็นด้วยหรือไม่กับการกระทำของพันธมิตรประชาชนเพื่อประชาธิปไตย  (อ่าน 17156 ครั้ง)
lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #180 เมื่อ: กันยายน 03, 2008, 10:17:31 AM »

ยังมีหนี้รายใหญ่อีกครับ บ้านเอื้ออาทร
ซื้อที่ดินจ่ายเงินเขาไปแล้ว สร้างบ้าง ไม่สร้างบ้าง ขายไม่ออกอีกต่างหาก
แล้วใครจะรับผิดชอบ ถ้าไม่ใช่ผู้เสียภาษี....

เห็นกำลังจัดเทศการเลหลังขายอยู่ช่วงนี้ใช่ไหมครับ...คิก คิก
ที่จ.กาฬสินธุ์มีแต่เสาครับ  ทิ้งร้างมาจะ3ปีแล้ว

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
gms
Sr. Member

คะแนน 175

« ตอบ #181 เมื่อ: กันยายน 04, 2008, 05:13:07 PM »

ขอฝากให้ RO ช่วยพิจารณา   เกี่ยวกับผู้ที่เพิ่งจะสมัครเข้ามาเป็นสมาชิก   แล้วใช้ข้อความในลักษณะยั่วยุ  ก่อกวน   รับลูก  ส่งลูกกันเอง ด้วยครับ

ในฐานะที่เข้ามาใหม่ อ่านและตอบกระทู้นี้บ้าง ขอยืนยันครับว่าผมไม่ได้ยั่วยุ ไม่ได้ก่อกวน ไม่ได้รับและไม่ได้ส่งลูก ส่วนใครจะทำ ผมไม่ทราบครับผม

คุณนั่นแหละครับ สมาชิกจัดตั้งเฉพาะกิจ ตัวยั่วยุ ก่อกวน  ส่งลูกรับลูกกับพวกจัดตั้งเฉพาะกิจด้วยกันดีไม่ดี อาจจะเป็นคนเดียวกันหลายชื่อล็อกอินด้วยซ้ำไป แล้วก็เป็นจอมกวนประสาท สุดยอดแห่งความสามารถในการหาเหตผลข้างๆคูๆเลยแหละครับ ผมไม่เห็นเคยเห็นคุณคุยเรื่องปืน ที่เป็นจุดประสงค์หลักของเว็ปไซต์เลยครับ เล่นแต่กระทู้การเมืองอย่างเดียว  ท่านผู้การสุพินท์ ท่านเตือน ก็แทนที่จะสำนึก แต่กลับมาต่อปากต่อคำกับท่านเสียอีก

สังคมที่นี่เป็นสังคมที่น่ารัก สำหรับคนรักปืนทุกคน ที่อยู่อย่างจริงใจซึ่งกันและกัน พวกเราคุยกันได้ทุกเรื่อง ไม่มีปัญหาใดๆ แต่สำหรับคนที่จงใจเข้ามาป่วน ไม่ว่าจะโดยการรับเงินมา หรือด้วยกมลสันดานที่ชอบขวางโลก และไม่มีความนับถือต่อผู้หลักผู้ใหญ่ที่ควรนับถือ และคอยจิกกัดความเห็นของสมาชิกท่านอื่นเป็นเนืองนิจ ก็เห็นทีจะอยุ่ในเว็ปนี้อย่าง
ไม่เป็นสุขแน่นอนครับ เอาเป็นว่า หากมีจิตสำนึกอยู่บ้าง ก็เงียบหายไปเสีย หรือลบชื่อทิ้งไปเสีย หากวันใดนึกรักนึกชอบเรื่องปืนจริงๆ ก็เข้ามาคุยกันอย่างจริงใจ ทุกคนยินดีต้อนรับ แต่ถ้าไม่ได้สนใจเรื่องปืน เป็นอีแอบเข้ามาก่อกวน ก็ไม่ต้องกลับมาอีก ณ ที่นี้ ไม่มีใครต้องการคบค้าสมาคมกับคนอย่างท่าน
มองโลกในแง่ร้ายจังเลยครับ ที่ท่านผู้การเตือน ผมก็ตอบไปแล้วว่าผมไม่ได้เป็นแบบที่ท่านว่า ก็เท่านั้น ส่วนที่กล่าวหาว่าจะรับเงินหรือเรื่องของกมลสันดานนั้น ผมไม่ถือหรอกครับ เพราะผมไม่ได้เป็นทั้งสองแบบ ส่วนเรื่องปืนก็รักก็ชอบไม่น้อยหรอกครับ ที่ไม่ถามก็เพราะเห็นว่ามีคนถามตอบกันมากมาย ค่อย ๆอ่านไปก็ได้ความรู้มากโข ส่วนใครจะคบใครนั้นก็ดูกันนานๆ ครับ อย่าไปคิดแทนคนอื่น และก็ไม่ได้เป็นทั้งอีแอบและไอ้แอบขะรับผม

"หยุดทำร้ายประเทศไทย..หยุดเผด็จการ..หยุดรัฐประหาร"
หน้า: 1 ... 10 11 12 [13]
  พิมพ์