เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 28, 2024, 02:25:15 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปรกติรึเปล่าครับ สำหรับกล็อก19  (อ่าน 2109 ครั้ง)
ฝุ่น-รักในหลวง
.45 8+1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 456

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 25, 2008, 08:22:31 PM »

เเต่จะไม่หลุดใช่ไหมครับ

้ถ้าไม่จามก็ไ่ม่หลุดครับ  คิก คิก

ยังไงก็ไม่หลุดครับ ไกด์ล๊อดลดตัวลงมาจริงแต่จะยันเข้ากับ แผ่นถอดสไลด์ครับ  Cheesy

อันนี้ไม่น่าใช่ Glock แล้วครับ อาจจะเป็นไก่ต๊อกซะมากกว่า อิ อิ  คิก คิก คิก คิก
คิก คิก ผมฟังเค้าเล่ามาอีกทอดครับ  คิก คิก

ก็นึกว่าท่านแมว ประสพเองเสียอีกครับ คิก คิก

เรียน จขกท

ตามที่เพื่อนๆว่าไว้เลยครับ ยิงไปเถอะครับ ไม่หลุดแน่ Grin

พกไปก็โดนจับ ไม่พกก็โดนจี้

http://www.glock-club.com
jarong
Full Member

คะแนน 14

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 25, 2008, 08:28:39 PM »

แสดงว่าGlockของท่านเป็นของแท้....ยินดีด้วยครับ.... Grin

tao bangkhaen
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 26, 2008, 03:00:06 PM »

อิอิ...คลิ๊ป และรูปถ่าย ของท่านเต่า ณ บางเขน จะปรากฎในช่วงวันหยุดสุดสัปดาห์นี้แหละครับ อิอิ

ถึงแม้ว่าท่านเต่า จะปันใจไปกับชายอื่น แต่ผมก็ไม่ถือนะครับ....เพราะรู้ว่าลึกๆ ท่านเต่า ก็ยังมีใจให้กับผมบ้าง...อิอิ
แฮะๆๆ...... ผมมันคนหลายใจครับ คิดจะเด็ดทั้งบัวตูม บัวบานเลย.....หวังว่าคงได้เจอกันนะครับ ผมยังหวังอยู่ลึกๆ ....
ตูรุส
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 26, 2008, 03:51:04 PM »

อิอิ...คลิ๊ป และรูปถ่าย ของท่านเต่า ณ บางเขน จะปรากฎในช่วงวันหยุดสุดสัปดาห์นี้แหละครับ อิอิ

ถึงแม้ว่าท่านเต่า จะปันใจไปกับชายอื่น แต่ผมก็ไม่ถือนะครับ....เพราะรู้ว่าลึกๆ ท่านเต่า ก็ยังมีใจให้กับผมบ้าง...อิอิ
แฮะๆๆ...... ผมมันคนหลายใจครับ คิดจะเด็ดทั้งบัวตูม บัวบานเลย.....หวังว่าคงได้เจอกันนะครับ ผมยังหวังอยู่ลึกๆ ....

ต้องมีสักวัน ต้องมีสักวัน...จะเดินตามฝัน ให้มาพบกัน ณ ร้านข้าวแฝ่ ร้านใด ร้านหนึ่ง แน่นอนครับ

ผมน่ะ ปรารถนา ที่จะได้พบกับ ปรมาจารย์ ปืนกล๊อก และติดตามผลงานของ ท่านเต่า มานานแสนนานแล้วครับ
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์