เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 16, 2024, 01:23:58 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำในการเริ่มรู้จักปืนหน่อยค่ะ  (อ่าน 5022 ครั้ง)
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #30 เมื่อ: กันยายน 29, 2008, 12:15:59 PM »

สำหรับหนังสือขอแนะนำเล่มนี้ด้วยนะครับ " เรียนวิธีการยิงปืนพกแบบตำรวจด้วยตัวเอง" เขียนโดย พล.ต.ต.จารักษ์ แสงทวีป
          เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

สำหรับหนังสือเล่มนี้ท่านที่พีเอ็มมาถามผมว่าซื้อที่ไหน ผมต้องขอโทษจริงๆ ผมไม่ทราบครับ .....................
            เล่มนี้ผมได้รับแจกมาตอนเรียนตำรวจ ซึ่งรุ่นผมเป็นรุ่นแรกของโรงเรียนที่มีการอบรมการยิงปืนพกระบบพีพีซี
            ถ้าท่านใดพอจะทราบว่ามีขายที่ไหน ช่วยบอกเพื่อนๆด้วยนะครับ.......ขอบคุณครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

...เคยเห็นที่ร้าน ม.ฮะกีมี แต่นานแล้วนะครับ ยังไงโทรถามดูแล้วกัน..

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
jakrit97 - รักในหลวง -
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

Dead boy can't shoot!

« ตอบ #31 เมื่อ: กันยายน 29, 2008, 05:28:07 PM »

สำหรับหนังสือขอแนะนำเล่มนี้ด้วยนะครับ " เรียนวิธีการยิงปืนพกแบบตำรวจด้วยตัวเอง" เขียนโดย พล.ต.ต.จารักษ์ แสงทวีป
          เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

สำหรับหนังสือเล่มนี้ท่านที่พีเอ็มมาถามผมว่าซื้อที่ไหน ผมต้องขอโทษจริงๆ ผมไม่ทราบครับ .....................
            เล่มนี้ผมได้รับแจกมาตอนเรียนตำรวจ ซึ่งรุ่นผมเป็นรุ่นแรกของโรงเรียนที่มีการอบรมการยิงปืนพกระบบพีพีซี
            ถ้าท่านใดพอจะทราบว่ามีขายที่ไหน ช่วยบอกเพื่อนๆด้วยนะครับ.......ขอบคุณครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ผมเข้าเวปซีเอ็ด และเวปซียูบุ๊ค เห็นมีข้อมูลอยู่ทั้งคู่ครับ แต่ไม่มีรูปปก

ส่วนเวปของ สยป.ตร. ลิงค์ของหนังสือเล่มนี้ก็ขาดไปแล้ว ... เลยไม่มีรูปปกให้ดู

ผมซื้อตั้งแต่พิมพ์ครั้งแรกครับ

boub@GUN@STEYR M9A1
Hero Member

คะแนน 31

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 02:31:21 PM »

เข้าสนามเลยครับ
หนังตะลุง
แค้นต้องชำระ
Full Member

คะแนน 8

บุญคุณต้องทดแทน แค้นต้องชำระ

« ตอบ #33 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 02:37:47 PM »

ท่าน จกขท  ไปสมัครที่ไหนครับ

โต้ง
fink
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 351

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 03:06:19 PM »

เออ...........พี่ครับ พี่ครับ
นี่มันกระทู้ขุดนี่ครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

hare
Hero Member

คะแนน 1785

มีแล้วไม่ต้องใช้ ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี

« ตอบ #35 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 03:09:54 PM »

ในที่สุดก็เห็นหน้าเจ๊โอ   คิก คิก  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก

@สิบฤทัย@
###คาสโนว่า ฆ่าไม่ตาย###
Sr. Member

คะแนน 30

นักบุญคนบาป (ซุ้มเสือโหย)#วิมานดิน#

« ตอบ #36 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 03:54:52 PM »

มาช้าไป3หน้าแน่ะ โดนพี่ๆเขาปาดหน้าเค้กไปหมดแล้ว  หลงรักยิน หลงรัก ดี  หลงรักต้อน หลงรัก รับ  หลงรักครับ  หลงรัก  โดยเฉพาะท่านสุภาพสตรี Grin

รับซื้อ,ขายที่ดินเขตปริมณฑลและภาคกลาง-ต่างจังหวัดรับซื้อ,ขายเฉพาะเขตเมืองและแหล่งท่องเที่ยว:รับถมที่ในเขตภาคกลาง:รับซื้อ,ขายรถยนต์  สนใจเชิญ PMครับ(ปรีชา)
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์