เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 12:27:18 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โจรใต้ฆ่าตัดคอ-ราดน้ำมันเผาศพ2ทหารพราน  (อ่าน 5470 ครั้ง)
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2009, 11:04:27 AM »

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวผู้เสียสละด้วยครับ ไหว้

ผมขอถามแบบไม่รู้อะไรเลยครับ

การที่ปัญหามาจากความแตกต่างและฝังลึก

แล้วทำไมมันถึงมาเกิดเอาช่วงนี้เคยได้ยินข่าวแต่ก็น้อยมาก เช่นเผาโรงเรียน อ๋อย

มาตอนนี้ ใคร หรือกลุ่มใดเป็นคนทำให้เกิด หรือไปจุดไปเร่งทำให้ต้องใช้ความรุนแรงต่อกัน

หรือว่ามันถึงเวลาสุกงอมของมันเอง

ด้วยความเคารพครับ

ไหว้

ขอตอบแบบกวนๆ น๊ะครับ

"มะพร้าว ปลูกมาหลายปี มันเป็นลูกแล้ว หรือมันให้ผลผลิตแล้ว" ส่วนใครปลูก ใครรดน้ำพรวนดิน ใครใส่ปุ๋ย ผมไม่รู้

ขออภัยที่คำตอบอาจไม่ตรงคำถาม หรือไม่ตรงใจ น๊ะครับ

ด้วยความเคารพ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
ปาล์มๆ...ซุ่มโป่ง
Hero Member

คะแนน 57

ทำความดีเพื่อชาติ

« ตอบ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2009, 11:19:16 AM »

ขอแสดงควาเสียใจด้วยครับ ขอให้เหตุการณ์สงบ
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2009, 01:17:25 PM »

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวผู้เสียสละด้วยครับ ไหว้

ผมขอถามแบบไม่รู้อะไรเลยครับ

การที่ปัญหามาจากความแตกต่างและฝังลึก

แล้วทำไมมันถึงมาเกิดเอาช่วงนี้เคยได้ยินข่าวแต่ก็น้อยมาก เช่นเผาโรงเรียน อ๋อย

มาตอนนี้ ใคร หรือกลุ่มใดเป็นคนทำให้เกิด หรือไปจุดไปเร่งทำให้ต้องใช้ความรุนแรงต่อกัน

หรือว่ามันถึงเวลาสุกงอมของมันเอง

ด้วยความเคารพครับ

ไหว้

ขอตอบแบบกวนๆ น๊ะครับ

"มะพร้าว ปลูกมาหลายปี มันเป็นลูกแล้ว หรือมันให้ผลผลิตแล้ว" ส่วนใครปลูก ใครรดน้ำพรวนดิน ใครใส่ปุ๋ย ผมไม่รู้

ขออภัยที่คำตอบอาจไม่ตรงคำถาม หรือไม่ตรงใจ น๊ะครับ

ด้วยความเคารพ

ขอบคุณครับพี่เข้ม  ไหว้

พัทธ์--รักในหลวง--
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2009, 06:29:09 PM »

ขอแสดงความเสียใจต่อครอบครัวทหารกล้าผู้เสียชีวิตทั้ง 2 ท่านครับ...........
-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2009, 07:09:20 PM »

ขอแสดงความเสียใจต่อครอบครัวทหารกล้าทั้งสองนายครับ หลับให้สบายนะครับ

ส่วนไอ้พวกเดนมนุษย์ มึx ไม่ตายดีแน่ๆ ไอ้พวกสวะสังคม

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2009, 10:14:15 PM »

พวกนี้ดีด้วยไม่ได้หรอก  จับได้ต้องเอาไปยิงเป้าให้หมด  จับเข้าคุกติดอยู่ไม่กี่ปีเดี๋ยวก็ออกมายิงคนอื่นอีก

***เราควรจะปกป้องคนดี จากคนไม่ดี***

แต่นี่รัฐฯ กำลังจะปกป้องคนไม่ดี  จากคนดี

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์