เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 08:38:50 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: +++ ภาพจากนราธิวาส +++  (อ่าน 8743 ครั้ง)
พ่อบักเขตต์...รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #75 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 06:57:33 PM »

..ขอให้ทหารทุกนาย  ประชาชน ทุกคนปลอดภัยครับ  .....
แต่ขอให้ ผู้จ้องทำร้ายประเทศไทย ไม่ว่าเป็นใคร  เป็นไปในตรงกันข้ามครับ ...

ฮักลูกฮักเมีย.....เหลือใจกิ๊ก ผู้อื่น..........

Uploaded with ImageShack.us
C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #76 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2009, 04:03:22 PM »

เศร้า เศร้า  เศร้า ...

ยะลา วันที่ 18 ก.พ. 52

ปัตตานี วันที่ 17 ก.พ. 52

ปัตตานี วันที่ 12 ก.พ. 52

ขอให้ ทุกๆท่าน ปลอดภัย ครับ  ไหว้

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
Choro - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 214

« ตอบ #77 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2009, 05:50:54 PM »

คุยกับเพื่อนที่ปัตตานี  มันบอกว่าไม่อันตราย ธรรมดา มันก็แค่ยิงกันธรรมดา  ตกใจ  ตกใจ  นอนอยู่ก็มายิงกันหน้าบ้าน

ทำเรือประมงก็ต้องจ่าย ค.ค.ค. ไม่งั้นของหาย    สรุป เจอจนชินกันไปแล้ว

สุดท้ายชีวิตไม่ขอรวย ขอแค่ไม่ป่วยก็พอแล้ว
bobby
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #78 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2009, 11:13:56 PM »

ขอให้สงบสุข อยู่กันเย็นๆสักทีนะครับ

เห็นอิสราเอลหวดฮามาสแล้ว คิดอะไรได้หลายอย่างเลยครับผม
วุฒิ คนเล+รักในหลวง
นำแนน้า..หัวหน้า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 197

รักน้องกันต์

« ตอบ #79 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2009, 11:47:40 PM »

ไม่ว่าอะไรจะเกิดขึ้น นราธิวาสก็ยังน่าอยู่เสมอครับ หลงรัก

สุขเสมอมั่นเสมอมันเครือเก่า
makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

อัพเดททุกลมหายใจ

« ตอบ #80 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2009, 12:03:11 AM »

ไม่ว่าอะไรจะเกิดขึ้น นราธิวาสก็ยังน่าอยู่เสมอครับ หลงรัก

ช่ายยยครับ นราฯเมืองน่าอยู่  Cheesy

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 197

« ตอบ #81 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2009, 12:41:01 AM »

ช่ายยยครับ นราฯเมืองน่าอยู่  Cheesy

อยู่แถวใหนของเมืองนราฯครับพี่makarms...ผมอยู่ตากใบครับ Cheesy

makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

อัพเดททุกลมหายใจ

« ตอบ #82 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2009, 06:22:48 AM »

อยู่แถวใหนของเมืองนราฯครับพี่makarms...ผมอยู่ตากใบครับ Cheesy

ผมยังไม่ถึงสามสิบเลยครับ อย่าเรียกว่าพี่เลย.... เดี๋ยวนรกจะกินกะบาลผมเอา   ตกใจ

อยู่ปาดีครับ ว่างๆว่าจะไปเที่ยวตากใบบ้าง   Grin

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #83 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2009, 10:43:01 AM »

มาเฟิร์ม ครับมาเฟิร์ม........ดีขึ้นกว่า ๓-๔ ปีก่อนมากครับ.......... เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

คิดว่าคนในพื้นที่พอจะประเมินได้ว่าเริ่มเห็นแสงแห่งความหวังแจ่มชัดขึ้นมากครับ......... กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
NAPALM
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 66

« ตอบ #84 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2009, 11:34:42 AM »

เศร้า เศร้า  เศร้า ...

ยะลา วันที่ 18 ก.พ. 52

ปัตตานี วันที่ 17 ก.พ. 52

ปัตตานี วันที่ 12 ก.พ. 52

ขอให้ ทุกๆท่าน ปลอดภัย ครับ  ไหว้

" เหตุการณ์   ดีขึ้นมากแล้ว "   หรือใครที่พูดอะไรในทำนองนี้

พูดให้ใครฟัง..........   ประชาชนอย่างผม    ชินหู  ชินตา  อย่างนี้    จะให้คิดว่าอย่างงไร     Huh

..........ขอเพียงมีความหวัง       ย่อมมีโอกาส...............
NAPALM
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 66

« ตอบ #85 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2009, 11:42:59 AM »

วิวสวยเขียวชะอุ่มสดชื่น ไม่ได้ไปสัมผัสนานเลยเราอยากไปเล่นน้ำตกทรายขาวไปไหว้หลวงปู่ทวดไปนั่งเล่นกินข้าวที่พุบาโกย
....ขอให้บ้านเมืองสงบโดยเร็วทีเถิด

ที่ท่านกล่าวถึงน่ะ     ตานียะลาไม่ใช่นรานะครับ

ถามหาพรุบาโกย    เดี่ยวนี้อาจมีคนไม่รู้จักสถานที่นะครับ     เขาเปลี่ยนชื่อเป็น  " สวนขวัญเมือง "

ถ้าท่านทันพรุบาโกย    ท่านผู้อาวุโสคงคราวเดียวกับข้าผู้น้อย   แน่เลย     Grin Grin  

..........ขอเพียงมีความหวัง       ย่อมมีโอกาส...............
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 197

« ตอบ #86 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2009, 10:15:12 PM »

ผมยังไม่ถึงสามสิบเลยครับ อย่าเรียกว่าพี่เลย.... เดี๋ยวนรกจะกินกะบาลผมเอา   ตกใจ

อยู่ปาดีครับ ว่างๆว่าจะไปเที่ยวตากใบบ้าง   Grin

ด้วยความยินดีครับ  Grin

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #87 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2009, 01:59:53 AM »

ล่าสุด ๒๐ กุมภาพันธ์ ยี๊

SEEZ ..รักในหลวง..
Hero Member

คะแนน 108

« ตอบ #88 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2009, 07:54:20 AM »

วิวสวยเขียวชะอุ่มสดชื่น ไม่ได้ไปสัมผัสนานเลยเราอยากไปเล่นน้ำตกทรายขาวไปไหว้หลวงปู่ทวดไปนั่งเล่นกินข้าวที่พุบาโกย
....ขอให้บ้านเมืองสงบโดยเร็วทีเถิด

ที่ท่านกล่าวถึงน่ะ     ตานียะลาไม่ใช่นรานะครับ

ถามหาพรุบาโกย    เดี่ยวนี้อาจมีคนไม่รู้จักสถานที่นะครับ     เขาเปลี่ยนชื่อเป็น  " สวนขวัญเมือง "

ถ้าท่านทันพรุบาโกย    ท่านผู้อาวุโสคงคราวเดียวกับข้าผู้น้อย   แน่เลย     Grin Grin  
  พรุบาโกย  สถานที่ผมชอบไปนั่งพักผ่อนประจำตอนเรียนที่นั้นครับ     สำหรับผมคือทะเลเทียมของยะลาครับ 
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์