เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 24, 2024, 06:26:27 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยวิจารณ์รถ Honda New Civic หน่อยครับ  (อ่าน 25241 ครั้ง)
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #45 เมื่อ: มีนาคม 14, 2009, 02:07:47 PM »

อ้อ ครับน้าเอ็ม ..... สงกรานต์นี้หลบเรินเปล่า ...... ถ้าไปอาจได้ ว.15 กันที่สวนขวัญเมืองนะ

กลับครับ...ขอเช็ควันก่อนถ้าตรงกัน ยะลา ยินดีต้อนรับ...พี่ปู ครั้งก่อนภูเก็ตไปแล้วยังคลาดกันอีก

Huh สงสัยครับลุงปู ยะลามีสวนขวัญเมืองด้วยหรือครับ ผมรู้จักแต่พรุบาโกยอ่ะครับ  Huh Huh Huh

ปล. น้าเอ็มบายดีนะครับ หลบเรินวันใหนเผื่อได้เจอกันบ้าง ตอนนี้ได้ข่าวว่า คบ. 33 หลบมาอยู่บ้านหลายคนแล้ว ถ้าวันตรงกัน อาจมีนัดหมายแบบสมาคมศิษเก่า คบ. ดูซักที  Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 14, 2009, 02:12:36 PM โดย ชายเจษฎ์ » บันทึกการเข้า

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #46 เมื่อ: มีนาคม 14, 2009, 02:14:39 PM »

อ้อ ครับน้าเอ็ม ..... สงกรานต์นี้หลบเรินเปล่า ...... ถ้าไปอาจได้ ว.15 กันที่สวนขวัญเมืองนะ

กลับครับ...ขอเช็ควันก่อนถ้าตรงกัน ยะลา ยินดีต้อนรับ...พี่ปู ครั้งก่อนภูเก็ตไปแล้วยังคลาดกันอีก

Huh สงสัยครับลุงปู ยะลามีสวนขวัญเมืองด้วยหรือครับ ผมรู้จักแต่พรุบาโกยอ่ะครับ  Huh Huh Huh

...ที่เดียวกัน ชื่อทางการ สวนขวัญเมือง คนทั่วไปเรียก พรุบาโกย ครับ   คิก คิก คิก คิก
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #47 เมื่อ: มีนาคม 14, 2009, 02:55:21 PM »

บ้านนอกจริงๆ  สงสัยไม่เคยเข้าเมืองอยู่แต่ในหมง

หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์