เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 03:16:01 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ชาติที่แล้ว คุณเกิดเป็นอะไร .  (อ่าน 11285 ครั้ง)
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #75 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2009, 08:31:22 PM »

โอว่าตาซับคนเดียวก็สี่ขาแล้วไม่ใช่เหรอคะ คิก คิก
  เจ้โอเห้นน้าซับสุดที่รักของผมเป้นตัวอะไรเนี่ย

ตัวบรู๋......ค่ะ คิก คิก

กระทู้ผมอย่ากลายพันธุ์ไปนะครับ  Grin Grin

อิอิ...โอผิดไปแล้วค่ะ แต่พี่แป๋งกับตาซับเนี่ยสิคะ ผิดที่ซู๊ดดดดดดดดดดดดดดดดด เยาะเย้ย
   น้าน.........โยนความผิดให้ผมซะแล้ว  เอ้าผิดก็ผิดสามคนเรานี่แหละ
เจ้โอจำเลยที่หนึ่ง คิก คิก

ศาลยุคใหม่ เรียงจำเลยตามอายุค่ะ
เชิญพี่แป๋งนำเลยค่ะ ส่วนโออยู่ท้ายสุด คิก คิก

ยังไงก็รับโทษเท่ากันครับ คุณ โอ  คิก คิก Grin Grin

อ้าวเหรอคะ ตกใจ ยี๊

ข้าแต่ศาลที่เคารพ ไหนๆก็โดนความผิดเท่ากันแล้ว
ลูกช้าง เอ๊ย ข้าพเจ้าขอฟามเมตตาเรียงตามอายุมากไปน้อยด้วยเจ้าคะ
(มองไปทางพี่แป๋ง) พี่แป๋งคะ เชิญนำเลยค่ะ คิก คิก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
MP 436
Hero Member

คะแนน 186

« ตอบ #76 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2009, 06:44:35 AM »

โอว่าตาซับคนเดียวก็สี่ขาแล้วไม่ใช่เหรอคะ คิก คิก
  เจ้โอเห้นน้าซับสุดที่รักของผมเป้นตัวอะไรเนี่ย

ตัวบรู๋......ค่ะ คิก คิก

กระทู้ผมอย่ากลายพันธุ์ไปนะครับ  Grin Grin

อิอิ...โอผิดไปแล้วค่ะ แต่พี่แป๋งกับตาซับเนี่ยสิคะ ผิดที่ซู๊ดดดดดดดดดดดดดดดดด เยาะเย้ย
   น้าน.........โยนความผิดให้ผมซะแล้ว  เอ้าผิดก็ผิดสามคนเรานี่แหละ
เจ้โอจำเลยที่หนึ่ง คิก คิก

ศาลยุคใหม่ เรียงจำเลยตามอายุค่ะ
เชิญพี่แป๋งนำเลยค่ะ ส่วนโออยู่ท้ายสุด คิก คิก

ยังไงก็รับโทษเท่ากันครับ คุณ โอ  คิก คิก Grin Grin

อ้าวเหรอคะ ตกใจ ยี๊

ข้าแต่ศาลที่เคารพ ไหนๆก็โดนความผิดเท่ากันแล้ว
ลูกช้าง เอ๊ย ข้าพเจ้าขอฟามเมตตาเรียงตามอายุมากไปน้อยด้วยเจ้าคะ
(มองไปทางพี่แป๋ง) พี่แป๋งคะ เชิญนำเลยค่ะ คิก คิก

ขำก๊าก คิก คิก คิก คิก  Grin Grin Grin
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์