เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 11:24:49 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: COLT ซีรี่ย์ 70 (38 super)  (อ่าน 5756 ครั้ง)
naichoie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 14, 2004, 08:44:36 AM »

Grin Grin Grin ขอขอบคุณทุกท่านครับสำหรับความรู้...ตกลงตัดสินใจไม่เปลี่ยนลำกล้องแล้วครับ...เอ่อคุณใหม่ครับพอบอกได้ไหมครับสนามไหนมีลูก 38 ซุปฯ(ซ้อม)ขายนะครับ Grin Grin Grin
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 14, 2004, 05:42:21 PM »

Grin ผมอยู่ จ.นครสวรรค์ มีขายทั้งสนามปืนพยนต์เขาเขียว กล่องละ 700 หรือ 750 บาท นี่แหละครับ จำไม่ค่อยได้ และอีกที่ก็สนามโรงงานวัตถุระเบิดทหาร (รวท.) อ.พยุหะฯ ลูกซ้อมบูลเล็ตและไทยอาร์ม กล่องละ 600 และมีลูกจริงขายด้วย เป็นลูกของโรงงาน รวท. เอง กล่องละ 650 บาท ตอนนี้ผมเลยใช้แต่ลูกจริงครับ เพราะแพงกว่ากันนัดละบาทเดียวเอง แถมใช้ดีด้วยครับ เขม่าน้อยมาก หัว FMJ ไม่มีคราบตะกั่วติดลำกล้องต่างหากครับ Grin

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์