เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 13, 2024, 11:25:33 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องทำอย่างไรครับ  (อ่าน 2885 ครั้ง)
เมียหลวงสั่งถอย เมียน้อยสั่งลุย
Sr. Member

คะแนน 53

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 15, 2009, 10:09:35 PM »

หาคำถามเด็ดๆ มาทายในเวปนี้ครับ
4FU
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 15, 2009, 10:26:20 PM »

อย่าไปเชื่อกฎของ ซิก มัน ฟรอย ในแง่ของการคิด + ครับ

ไอ้ฟูสมัยหนึ่งเคยเป็นหนี้นอกระบบ กฎนี้เพ้อเจ้อ AND THE ไร้สาระครับ

กฎที่เป็นนามประธรรม ซึ่งเล็งซ้ายและขวายังไง ก็ไม่เป็นรูปประธรรม

กฎแห่งการพอเพียงถูกต้อง และดีที่สุดในโลกนี้แล้ว ซึ่งเห็นรูปรูปธรรมชัดเจนที่สุด

ราตรีสวัสดิ์ ครับพี่น้องเว็ป พรุ้งนี้ค่อยคุยกันใหม่นะครับ
truman
"ถึงม้วยดินสิ้นฟ้ามหาสมุทร ไม่สิ้นสุดความรักสมัครสมาน แม้เกิดในใต้ฟ้าสุธาธาร ขอพบพานพิศวาสมิคลาดคลา"
Sr. Member

คะแนน 24

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 16, 2009, 01:27:55 AM »

Grin Grin Grin Grin......เข้าเวปเลี้ยงปลาได้ยัง

C:\Documents and Settings\Nong\My Documents\My Pictures\index.png
-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 16, 2009, 02:04:25 AM »

น้าฟูครับเวปเลี้ยงปลาปลดแบนน้าฟูรึยังครับ

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 16, 2009, 07:53:01 AM »

อุ้ม วมต. เวปปลา ไปจึ้ให้ปลดแบน ก่อน ...... ต่อไปทำการไรก็สำเร็จลุล่วงหมดครับน้าฟูทั้งสี่ .... ลีโอทู๊กที

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 16, 2009, 09:11:05 AM »

อย่าว่าเป็นบางขวางเลยครับ คุกใน กวนตานาโม ประเทศคิวบา ไอ้ฟูก็จะยอมติด

ถ้าให้พี่น้องชาวไทยในประเทศที่ไอ้ฟูรัก กว่าค่อนประเทศนี้มีหนี้มีสินนอกระบบ ได้เริ่มชีวิตใหม่

ส่วนเรื่องไอ้ฟูติดคุกขำๆครับ พี่น้องไม่ต้องหวงครับ

ไอ้ฟูมีทั้งหน่วย ดาต้า ซีล และเรนเจอร์ ที่พร้อมจะนำไอ้ฟูออกมาจากคุกได้ 24 ชม ครับ

อยู่ที่ว่าจะสั้งการเมื่อไหร่เท่านั้นเอง

ขนาด ออง ซาน ซู จี ไอ้ฟูก็พร้อมจะนำตัวออกมาจากพม่าได้ตลอดครับ

ในยุทธการ ชิงตัวประกันนกเป็ดน้ำ ที่เคยกล่าวไป
ตรูนึกแล้ว เดี๋ยวมันต้องออกมามุขนี้ ว่าแต่ว่าให้ใว ถ้าต้องการกำลังเสิม ให้ว.6 มาที่คลื่น เวลาพระอาทิตย์ตก+เวลาน้ำขึ้น(โค๊ดความถี่) ยิ้มีเลศนัย

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 16, 2009, 09:39:43 AM »

ผมจะรักต้อม 4 ฟูให้มากกว่านี้คงไม่ได้หรอก  เพราะเท่าที่รักอยู่ตอนนี้ก็แทบจะสำลักอยู่แล้ว คิก คิก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 16, 2009, 09:48:12 AM »

Grin..เอาตังค์มาให้ยืมสิ.น้าฟู.รักมากกว่านี้เลยแหละ... คิก คิก

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
Earthworm
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 211

« ตอบ #23 เมื่อ: กันยายน 16, 2009, 12:02:33 PM »

ลองเป็นแบบนี้คนแรกของเมืองไทยครับ  แล้วอีกหน่อยก็จะมีสาวๆทำตามน้า  ฟุตบอลไทยลีกจะได้มีคนดูเยอะๆ แล้วเราจะได้ไปบอลโลกกะเขาเสียที อิ อิ

น้าฟู คือ The first streaker of THAILAND

Naked football fan

น้าทำสำเร็จเมื่อไหร่ คนรักทั่วบ้านทั่วเมืองครับ ไหว้
Choro - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 214

« ตอบ #24 เมื่อ: กันยายน 16, 2009, 02:31:42 PM »

จาก เจมส์บอน จะเป็น โรบินฮู้ด  เยี่ยม  เยี่ยม   ตามเชียร์น้าฟูครับ

สุดท้ายชีวิตไม่ขอรวย ขอแค่ไม่ป่วยก็พอแล้ว
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์