เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 06:35:18 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญร่วมการแข่งขันยิงปืน"แม่ริมชู้ตติ้ง"7-8 พ.ย.52 ณ สนามยิงปืนแม่ริม ชม.  (อ่าน 13983 ครั้ง)
บัวตะวัน...รักในหลวง
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #60 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2009, 02:27:20 PM »

ขอลงรูปการแข่งขันด้วยครับและรูปแจกถ้วยด้วยครับ....วันนี้ไปยิงช้วยแล้วครับหมดไปหลายตังค์กลับบ้านเบาตัวและรถเลยครับ......
ได้อันดับที่เท่าไหร่ครับพี่

หวัดดีครับคุณเอ๋...  งานนี้ไม่ได้ปะทะกันเลยนะครับ ผมไปตอนวันอาทิตย์น่ะ

ไปทักกรรมการสนามว่าเป็นคุณเอ๋รึป่าว  5555  หน้าแตกเลยนิ...  แล้วคุณเอ๋ใช้ปืนอะไรยิงครับ

เห็นว่าแต่งน้องคิมไว้รับมือผมไม่ใช่หรือ  อิอิ  ผมก้อยืมน้องคิมเค้ายิงอ่ะ  โอกาสหน้าเจอกันนะครับ..

รักษาสุขภาพนะครับร่ำรวยๆๆกันถ้วนหน้านะครับ ... 
เอ๋-ด้ามแดง(เชียงใหม่)
Sr. Member

คะแนน 25

ลูกศิษย์ครูหมู

« ตอบ #61 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2009, 03:08:40 PM »

ใช้คิมเบอร์แล้วครับ
ขอโทษที่ไปไม่ได้ครับพี่
งานเยอะจริงๆ  หัวเราะร่าน้ำตาริน
 ไหว้
^_^ loso ^_^
มือใหม่
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 9

คอ ลูกซอง

« ตอบ #62 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2009, 12:38:15 PM »

หลงรัก หลงรักขอบคุณ Jangนะ...ต้อนรับได้อบอุ่น จริงๆ(ขอบอก) ไหว้ เยี่ยม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 12, 2009, 03:43:26 AM โดย LOSO81 » บันทึกการเข้า

ในวาระดิถีขึ้นปีใหม่ ขออนาจคุณพระศรีรัตนตรัย จงดลบันดาลให้ ท่านสมาชิกสนทนาภาษาปืนและครอบครัว พบแต่ความสุข ความเจริญตลอดไปเทอญ
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์