เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 12:23:22 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆเคยเจอเบอร์โทรที่ไม่รู้จักฝากข้อความให้โทรกลับไหมครับ  (อ่าน 4203 ครั้ง)
SP2393
Jr. Member
**

คะแนน 6

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 11, 2010, 10:09:43 PM »

ลองดูที่นี่ครับ

http://www.checkber.com/

เป็นเบอร์ของเครือข่าย DTAC  พื้นที่ กรุงเทพฯ ครับ

ไหว้
feen
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 12, 2010, 12:48:06 AM »

เคยเจอครับ      โทรมาแล้ว
 ปลายทาง        นี่แก! แกแย่งสามีชาวบ้าน ฉอดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  ผ่านไป  7 นาที ไม่ซ้ำกันเลย  ไม่รู้ว่าจดมาหรือเปล่า
 ผม                  เออ (เป็นเสียงเบาๆ)
 ปลายทาง        นี้ มึงไม่ต้องพูด( เสียงในฟิมล์) น้ำเสียงตะคอก   
                      มึงไม่มีปัญญาหา ผัวแล้วหรือไง มายุ่งกับผัว ชาวบ้าน  ต่ออีกชุดใหญ่ 
  ผมนั้งฟังอย่างตั้งใจไม่พูดอะไรอีกเลย  ไม่ขัดด้วย  เพราะอยากรู้ ว่า น้ำมันจะหมดตรงไหน
 ผ่านไป 5 นาที ปลายทางเงียบ  มีเสียงหายใจ แรงๆน่าจะหายใจทางปาก
 ผม                พี่ ครับ จบแล้วยัง
 ปลายทาง      น้ำเสียงตกใจมาก    นี่ใครพูดล่ะ
 ผม                ผมชื่อ  ศักดา ครับ แล้วพี่โทรหาใครครับ(น้ำเสียงใจเย็นมากๆ )
 ปลายทาง      พี่โทรหา คนรู้จัก  แล้วนี่ไม่ใช่เบอร์  ของ อร หรือค่ะ
ผม                 ไม่ใช่ครับ 
ปลายทาง       งั้นขอโทษ ค่ะโทรผิด 
 ทำท่าจะวางสาย 
 ผม                เดี๋ยวๆๆๆๆๆๆ อย่างเพิ่ง วางครับ
ปลายทาง      พี่ขอโทษค่ะ
ผม                 ผมไม่ได้ โกรธ พี่หรอกครับ แต่ผมอยาก ฟังอีกรอบนึง เอาเหมือนเดิมเลยนะครับ
                     พี่ครับ  พี่จดมาหรือเปล่าครับ   หรือ  แสดงสดครับ
ปลายทาง       คงจะไม่เหมือนเดิมแล้วจ๊ะ  แสดงสด จ๊ะ
ผม                  ผมไม่โกรธ พี่หรอกครับ  อย่างน้อย พี่ก็ได้  ระบาย  ใช่มั้ยครับ
ปลายทาง       ขอโทษอีกครั้งค่ะ
ผม                 พี่ครับ วันหลังพี่ดูเบอร์ ให้ดีก่อนนะครับ
ปลายทาง          ค่ะ
 วางสาย
----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
เรื่องที่2
 เสียงโทรศัพท์ ดัง  ตอน 03 .เท่าไรไม่รู้จำไม่ได้  ตื่นมารับโทรศัพท์
 ผม                 หวัดดีครับ
 ปลายทาง       น้อง เจนอยู่มั้ยครับ
ผม                  ที่นี้ ไม่มีคนชื่อ  เจนครับ
 ปลายทาง       นี้ไม่ใช่เบอร์ น้องเจนหรือครับ
ผม                  ไม่ใช่ครับ   
วางสาย    2 วันต่อมา   เวลาเดิม 03.30 ตื่นมารับโทรศัพท์
ปลายทาง        ขอสายน้องเจนหน่อยครับ
ผม                  นี่! น้อง ที่นี่ไม่มีคนชื่อ เจน ครับ มีแต่ น้อง เมย์(ชื่อแฟนผม)
ปลายทาง        ขอโทษ ครับ
 วางสาย   กลางคืนของอีกวัน   ตื่นมารับโทรศัพท์  เวลา 02.50
ปลายทาง         ขอสายน้องเจนครับ
 ผม                อ๋อ น้องเจนหรือครับ  อาบน้ำอยู่ครับ  เมื่อคืน หลายยก น้องเค้า เพลีย เพิ่งตื่น กำลังอาบน้ำอยู่
                      มีอะไรมั้ยครับ  จะเรียกให้
 ปลายทาง      ไม่มีอะไรครับ แค่นี้นะครับ
 วางสายไปเลย แล้วไม่เคยโทร มาอีกเลย
(ขอ อภัยครับ ใช้วาจาไม่สุภาพอย่างรุนแรง ขออภัย ไว้ ณ.ที่นี้ด้วยครับ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 12, 2010, 12:52:13 AM โดย feen » บันทึกการเข้า
feen
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 19, 2010, 09:29:06 PM »

แบบนี้ ดีกว่า จะได้รู้ ว่าเค้าโทรหาใคร ขำก๊าก ขำก๊าก
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 20, 2010, 07:29:28 AM »

Cheesy.ถ้าเป็นข้อความ.ไม่โทรกลับครับ.. Grin

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 20, 2010, 07:58:40 AM »

ผมไม่เคยเข้าฟังข้อความเสียงเลย ..... ยิ่งเบอร์ที่ไม่ได้เมมไว้ละก็ไม่สนครับบอส  เบอร์คุ้นๆจึงโทรกลับ แต่จะไม่เปิดฟังทั้งที่ฟรี

sig_surath7171
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: มีนาคม 20, 2010, 08:29:52 PM »

เจอบ่อยครับ  แต่ผู้หญิงโทรผิดนี่ไม่เคยครับ  Cheesy
เคย เจอเหมือนกัน ลบทิ้งหมดครับ

เวลามีคนโทรผิดเข้าเครื่องผมเป็นเสียงผู้ชายทุกครั้ง พอผมโทรผิดเบอบ้าง (นานๆครั้ง) เจอคนรับสายเป็นเสียงหวานๆของผู้หญิงทุกที Smiley  Grin
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์