เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 05:30:20 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหา Speer Gold-Dot ครับ  (อ่าน 2380 ครั้ง)
tongchai รักในหลวง
Full Member

คะแนน 19

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2010, 09:42:04 PM »

หาได้ หรือใครมี แจ้งผมด้วย
ขอบพระคุณครับ
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2010, 10:07:02 PM »

สมัยนี้ถ้ามีราคาอาจจะ ๑๒๐+ ต่อนัด

งบเท่ากัน ผมซื้อ ๑๑๔ เกรน รุ่นธรรมดาดีกว่า น่าจะได้ปริมาณสัก ๔ เท่า เป็นอย่างน้อย

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2010, 12:24:56 AM »

ถ้านัดละ120นะ.....เท่ากับที่เพื่อนผมได้จากภรรยาเป็นเบี้ยเลี้ยง....มาทํางานเลย....คิดดูใช้กินทั้งวัน....

ไม่รู้จะขํา....หรือ....สงสารมันดี

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2010, 03:48:03 AM »

ถ้านัดละ120นะ.....เท่ากับที่เพื่อนผมได้จากภรรยาเป็นเบี้ยเลี้ยง....มาทํางานเลย....คิดดูใช้กินทั้งวัน....

ไม่รู้จะขํา....หรือ....สงสารมันดี
อิอิอิอิ  ขอข่มนิดนึงครับ เพื่อนผมได้วันละสองพันค่าเบี้ยเลี้ยงจากภรรยา

แต่กลับบ้านต้องเหลือให้ครบนะไม่งั้นตาย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2010, 03:49:06 AM »

โอ้ว เพื่อนพี่ได้จากภรรยาวันละ ๑๒๐?!! ตกใจ แบร่      ...บางคนอาจบอกว่า "น่าอิจฉาจัง" นะครับ คิก คิก ขำก๊าก

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
JJ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 386

« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2010, 04:35:32 AM »

คงต้องรอให้ยกเลิก พรก.ฉุกเฉินก่อน น่าจะพอหาได้ครับ
ช่วงหลังๆ มา ผมเลิกใช้ลูกแพงๆ แล้วครับ
ไม่มีเงินซื้อ ตอนนี้ที่ติดปืนอยู่ ก็มีแค่ลูกหัวรูธรรมดาครับ
BeEr(รักในหลวง)
Mine is for protecting human life
Hero Member

คะแนน 182

คนรักปืน

« ตอบ #21 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2010, 07:48:28 AM »

ผมอยากเก็บสะสมนะครับลูกดีๆ แปลก อย่างละนิดละหน่อย  ส่วนใหญ่ใช้แต่FMJทั่วๆไป ทั้งซ้อมและติดปืนเพราะว่ามันดูclasslicดีและไม่มี

ขัดด้วย
Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2010, 09:33:12 AM »

โอ้ว เพื่อนพี่ได้จากภรรยาวันละ ๑๒๐?!! ตกใจ แบร่      ...บางคนอาจบอกว่า "น่าอิจฉาจัง" นะครับ คิก คิก ขำก๊าก

ได้วันละ 80 ล่ะสิ.....

ยูโรนะ......................

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #23 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2010, 12:06:02 PM »

ได้วันละ 80 ล่ะสิ.....

ยูโรนะ......................

แต่น้องต๊อกทั้งถูบ้านทั้งซักผ้ารีดผ้านะครับ...ฮา... คิก คิก
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์