เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 22, 2024, 12:49:08 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซื้อ M4 COLT .22 ที่ร้าน หรือ ที่สน.อส. ดีกว่ากัน ครับ  (อ่าน 2272 ครั้ง)
ART
ชีวิตคิดบวก แล้วจะ Happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« เมื่อ: มิถุนายน 18, 2010, 05:48:39 AM »

Smiley  ตามหัวข้อครับ  ราคาห่างกันมากไหมครับ สวัสดิการ ยังห้ามโอนอยู่ครับ ถ้าอย่างไร เพื่อนสมาชิกแนะนำด้วยครับ ไหว้

อ้วน 008 รักในหลวง
ปืนดี คือปืนที่อยู่ในมือคนดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 120

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2010, 06:09:47 AM »

สน.อส สัญญา 399xx บาท ตัดสดประมาณ 42000 บาทครับ ราคาเมื่อประมาณสองเดือนก่อนครับ
ที่ร้านไม่แน่ใจ แต่หากห่างกันไม่เกิน 5000 บาท ที่ร้านน่าซื้อกว่าครับ เผื่อขายในอนาคตครับ Grin

สนับสนุนการใช้ชีวิต ตามแนวทางเศรษฐกิจพอเพียง พอกิน พออยู่ พอใช้ พอที่จะแบ่งปัน
ART
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2010, 08:04:28 AM »

สน.อส สัญญา 399xx บาท ตัดสดประมาณ 42000 บาทครับ ราคาเมื่อประมาณสองเดือนก่อนครับ
ที่ร้านไม่แน่ใจ แต่หากห่างกันไม่เกิน 5000 บาท ที่ร้านน่าซื้อกว่าครับ เผื่อขายในอนาคตครับ Grin
ขอบคุณ ครับ ถ้าราคาจอง สน.อส ปรับมาเป็นแบบ 5 ปีโอนได้ก็ดีนะครับ

Yoshiki_Silencer - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 278

ลูกศิษย์ครูหมู (ด้วยอีกคน)

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2010, 01:15:17 PM »

เมื่อเดือนมีนาคม  พ.ศ. ๒๕๕๓  ผมเคยลองเดินสอบถามดูแถวหลังวังราคาจะอยู่ที่ระหว่างประมาณ

๔๗,๐๐๐ - ๕๕,๐๐๐  บาท  รับปืนได้เลยไม่ต้องรอ  ถ้าเป็นตัวที่มีรางราคาจะเพิ่มขึ้นอีกประมาณ  ๕,๐๐๐ - ๘,๐๐๐  บาท

ถ้าเป็นผมเทียบกับราคาที่ต่างกันไม่มากแลกกับความสะดวกที่รับปืนได้เลยไม่ต้องรอ  ไม่ติดห้ามโอนห้าปี  และอาจได้

ของแถมติดไม้ติดมือมาบ้าง  ผมเลือกที่จะซื้อจากร้านครับ

ไม่ว่าจะเกลียดขี้หน้าใครขนาดไหน... แต่ตราบใดที่เขายังถูกต้องตามหลักการ ก็จะต้องปกป้องเขา เพราะสิ่งที่ปกป้องมันมากกว่า บุคคล แต่มันคือหลักการที่จะทำให้ระบบดำเนินต่อไปได้
ART
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2010, 01:40:01 PM »

เมื่อเดือนมีนาคม  พ.ศ. ๒๕๕๓  ผมเคยลองเดินสอบถามดูแถวหลังวังราคาจะอยู่ที่ระหว่างประมาณ

๔๗,๐๐๐ - ๕๕,๐๐๐  บาท  รับปืนได้เลยไม่ต้องรอ  ถ้าเป็นตัวที่มีรางราคาจะเพิ่มขึ้นอีกประมาณ  ๕,๐๐๐ - ๘,๐๐๐  บาท

ถ้าเป็นผมเทียบกับราคาที่ต่างกันไม่มากแลกกับความสะดวกที่รับปืนได้เลยไม่ต้องรอ  ไม่ติดห้ามโอนห้าปี  และอาจได้

ของแถมติดไม้ติดมือมาบ้าง  ผมเลือกที่จะซื้อจากร้านครับ
ขอบคุณครับ ไหว้

หน้า: [1]
  พิมพ์