เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 18, 2024, 04:58:49 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครอยู่ที่อุบล หรืออำนาจเจริญบ้าง  (อ่าน 3595 ครั้ง)
jqj
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2004, 09:38:14 AM »

ไม่ทราบว่ามีสมาชิกท่านใดอยู่จังหวัดอุบลราชธานีบ้างหรือจังหวัดใกล้เคียงกับจังหวัดอำนาจเจริญบ้าง คือผมสนใจอยากจะลองยิงปืนดูเพื่อจะหาข้อมูลในการซื้อปืนกระบอกแรกเพื่อไว้ป้องกันตัวและทรัพย์สิน และอาจจะใช้ซ้อมยิงบ้าง โดยส่วนตัวแล้วชอบยิงปืน แต่ไม่ทราบสนามยิงปืนที่ใกล้บ้าน ผมอยู่จังหวัดอำนาจเจริญครับ
ken
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2004, 11:49:29 AM »

สนามค่ายสรรพสิทธิประสงค์ อำเภอวารินฯ อุบลฯ ครับ ต้องสมัครเป็นสมาชิกก่อนเด้อ  รายปี 200 บาท ตลอดชีพ 2,000 บาทครับ
จะได้เข้าไปยิงได้อย่างสบายใจ เจ้าหน้าที่อัธยาศัยดีมากครับ ลูก .45ลูก 9มม. ราคาสมาชิกไม่เกิน 9 บาท ครับ
physics teacher
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2004, 02:41:42 PM »

..ผมอยู่ อ.โขงเจียม นานๆกลับบ้านที ประมาณก่อนปีใหม่จะกลับไปยิงเม่นที่มากินดอกฝ้ายที่ริมโขง.. Grin
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2004, 08:54:23 PM »

Cheesy แบบว่าผมเคยอยู่อ่ะครับ  ที่อุบลฯสนามยิงปืนไม่รู้จักครับ  รู้จักแต่ร้านขายเหล้าอ่ะครับ  ร้านเจียงเจริญหน้ากองบิน 21   ร้านนี้ขายเหล้าถูกมากครับ  Grin

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
bembem
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2004, 12:14:00 AM »

แหม ! คุณพี่เสือนี้คอเดียวกันกับผมเลยน่ะครับ(คอเหล้าน่ะครับ)ร้านเนี้ยผมชื้อเป็นประจำครับชอบรีเจนชีครับชื้อทียกลัง
ส่วนคุณjqj ไม่ต้องเป็นห่วงครับวันไหนผมใด้ขึ้นไปอุบลเดี๋ยวผมไปรับแน่นัดเจอกับคุณken ที่สนามยิงปืนเลยครับไม่ต้องเป็นห่วง
ถ้าทุกคนว่างแต่ช่วงนี้ผมไม่ว่างน่ะครับต้องดูแลแฟนเป็นพิเศษหน่อยไกล้จะคลอดแล้ว อ้อ ! เกือบลืมไปครับเรายังมีคุณzumo
อีกคนที่ลงมาแต่ กทม.มาหาลูกสาวที่อุบลน่ะครับส่วนผมกับคุณjqj ยังไม่มีปืน ส่วนคุณzumo มีg 19 และคุณken มี .45 / .22ยาว
ผมจะหาทางให้ได้เจอกับพวกพี่ๆให้ได้ครับ Cheesy

ปล.ขอภัยที่เอ่ยนามและข้อมูลในข้อความนี้
                                                          Grin อย่าว่าผมเลยน่ะครับคนบ้านเดียวกันทั้งนั้นคก๊าบ... Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 16, 2004, 12:15:58 AM โดย bembem » บันทึกการเข้า
ken
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2004, 08:30:22 AM »

เรียนท่าน คุณครูฟิสิกร์ ผมมีญาติอยู่โขงเจียมเหมือน สิ้นเดือนเจอกันได้ไหมครับที่สนามค่ายทหารสรรพสิทธิฯ อยากไปดูเม่นด้วยครับ ไม่เคยเห็นตัวจริง เห็นแต่ในทีวี Wink Grin :Smiley
หน้า: [1]
  พิมพ์