เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 02:21:56 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผลมวยไทย ศึกรวมพลังราชดำเนิน - ลุมพินีช่วยภัยสึนิมิ(ญี่ปุ่น)  (อ่าน 1895 ครั้ง)
"ปุจฉา"
Jr. Member
**

คะแนน 5

ขอบพระคุณผืนแผ่นดินไทย ที่โอบข้าพเจ้าจนเติบใหญ่

« เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 11:01:43 PM »

1.พยัคฆ์สอง ศิษย์สองพยัคฆ์  เยี่ยมชนะคะแนน หัวเราะร่าน้ำตาริน น้องโอ๋ ศิษย์ซ้ออึ่ง พิกัด 104 ป.
2.เพชรกะรัต จิตรเมืองนนท์   ยี๊ แพ้คะแนน หัวเราะร่าน้ำตาริน อนุวัฒน์ ศิษย์ฮอม  พิกัด 104 ป.
3.เพชรบ้านแขก ศ.บ้านแขก เยี่ยม ชนะคะแนน   อ๋อยรักทุกคน ส.สุนทร  พิกัด 113 ป.
4.หนึ่งสยาม ส.ประสพโชค ยี๊   แพ้คะแนน   คิก คิกโชคนำชัย ศิษย์จ่ากุ้ง   พิกัด 112 ป.
5.ไข่มุกดำ ชูวัฒนะ  เยี่ยม   ชนะคะแนน   โดนชกเก้าแต้ม ลูกพระบาท  พิกัด 119 ป.
6.รุ่งเรืองเล็ก ลูกพระบาท  เยี่ยมชนะคะแนน   โดนชกเสกสรร อ.ขวัญเมือง  พิกัด 123 ป.
**** คู่เอกคู่ที่7 เป็นการชกเดิมพันค่าตัว ******
 จอมทอง ชูวัฒนะ  เยี่ยม ชนะคะแนน  โดนชกน้องโอ๋ ศิษย์ อ.   พิกัด 130 ป.

เกียรติยศคือสิ่งที่หวงแหน ปกป้องแดนปกป้องฟ้า มาตุภูมิแห่งนี้คือบ้านของเรา เหล่าบรรพชนพลีชีพแลก มาวันนี้ไพรีรุกราน เราเลือดทหารนักรบผู้กล้า จะไม่ยอมให้ชาติถูกขายทอดตลาด ด้วยอำนาจอิทธิพลเงินตรา จะยึดมั่นด้วยสติ จะปกป้องด้วยชีวา
เพราะเราคือ.ทหารพระราชา  "ขอบคุณเนื้อเพลงจากวงคาราบาว"
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 01, 2011, 09:31:31 AM »

ไม่มีชกหาเงินช่วยคนไทยด้วยกันเองบ้างหรือครับ   Huh

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
หน้า: [1]
  พิมพ์