เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 11:36:42 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รู้สึกอย่างไร กับการลองของขลัง  (อ่าน 6921 ครั้ง)
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #45 เมื่อ: เมษายน 30, 2011, 07:31:39 PM »

ลองถาม นินจา19 เพื่อนผมดู   คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ขออนุญาตมาช่วยขยายความ ให้ท่านอื่นๆเข้าใจครับ  คิก คิก

5ปีก่อนคุณนินจา19เคยไปลองตะกรุดสำนักนึงซึ่งดังมากๆครับ ดังจนปลอกกระสุนขาดตลาดไปทั้งประเทศ

คุณนินจาให้หลวงพ่อท่านใช้มีดByrdของตัวเอง ทำพิธีครบถ้วน หลวงพ่อจิ้ม ...... จ๊วบเดียว เสียบเข้าไป4" หามส่งร.พ.เป็นการด่วน  อ๋อย

เรื่องนี้คุณนินจาให้คนถ่ายคลิปไว้เรียบร้อย ทีวีก็เอาไปออกรายการรอบค่ำซะเต็มสกู๊ป

ออกจากร.พ.มาได้ คุณนินจาเอาตะกรุดที่ว่าไปยิงทดสอบ ..... กระจุยครับ ....... ถ่ายคลิปไว้เรียบร้อยเหมือนกัน  ขำก๊าก

งานนี้ตะกรุด"ดับ" ..... มีดByrd"ดัง".....คนเล่นมีดตั้งชื่อรุ่นให้ใหม่เลย ว่าByrdรุ่นผ่าตะกรุด  คิก คิก

ก่อนคุณนินจาไปลองของ ปลอกกระสุนตามสนามโดนคนเข้าไปเก็บ ส่งไปวัดนี้ผมจนปลอกขาดตลาด

หลังลองของ มีดByrdรุ่นนั้นขาดตลาด  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

What man is a man , who does not make the world better?
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #46 เมื่อ: เมษายน 30, 2011, 07:34:53 PM »

แสบจริงๆพี่ๆแก็งค์นี้แต่ละท่าน คิก คิก คิก คิก

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #47 เมื่อ: เมษายน 30, 2011, 07:35:59 PM »

จิ้มคนเหรอครับ แล้วพระคุณท่านจิ้มไม่ยั้งเลยเหรอครับ  ตกใจ  คิก คิก

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #48 เมื่อ: เมษายน 30, 2011, 07:37:38 PM »

จิ้มคนเหรอครับ แล้วพระคุณท่านจิ้มไม่ยั้งเลยเหรอครับ  ตกใจ  คิก คิก
ถ้าผมจำไม่ผิด แทงครั้งเดียว ครับ ไหว้
OO BUCK
Sr. Member

คะแนน 146

« ตอบ #49 เมื่อ: เมษายน 30, 2011, 08:55:43 PM »

ถ้าผมจำไม่ผิด แทงครั้งเดียว ครับ ไหว้

ครั้งเดียว และมิดด้ามด้วยครับ เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #50 เมื่อ: เมษายน 30, 2011, 08:58:29 PM »

ผมพยายามหาคลิป นั้นมานานมากแล้วครับ
ถ้าผมจำไม่ผิด พระอาจารย์รีบเอาผ้าอุดแผลให้เลยครับ    ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 30, 2011, 09:04:42 PM โดย ศักดา. » บันทึกการเข้า
ammo.45
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #51 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 12:18:31 AM »

ไหว้.ตัวผมกับเพื่อนๆ<บางคนก็เป็นคนเล่นพระเครื่อง> ลองหามาทดสอบกันเยอะพอสมควร.ไม่ใช่ลบหลู่นะครับแต่เพื่อให้หายข้องใจ.ทั้งตะกรุด,เบี้ยแก้,พระเครื่อง ที่ว่ายิงไม่ออก ปืนจะขัดลำ ปืนจะแตก บางวัดก็มีรูปจากหนังสือพิมม์.มีปลอกกระสุนมายืนยัน.เศร้า.สรุปว่ายังไม่เคยเจอที่ไหนที่ยิงไม่ลั่นสักครั้งเลยครับ .ไหว้
seiya-รักในหลวง
"ทำหน้าที่ของตนเองให้ดีที่สุด"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

to make a friend, be a friend...

« ตอบ #52 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 08:30:15 AM »

ลองของแบบนี้ ถ้าไม่ใช่ปืนผม ลูกปืนผม...ไม่นับครับ ...อิ อิ

"Protection" is much better than "Correction".
กรุณารักษา"สิทธิ" ในการปกป้องตนเองและคนที่เรารัก
http://youtu.be/KYGScnPo8HQ
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #53 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 09:36:22 AM »

ลองของแบบนี้ ถ้าไม่ใช่ปืนผม ลูกปืนผม...ไม่นับครับ ...อิ อิ

ผมก็เคยประกาศแถวบ้าน... ว่ารับยองลองให้ฟรี... แต่ใช้ปืนผมกระสุนผม... ยังไม่มีใครกล้าเอาใช้บริการครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #54 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 09:38:12 AM »

ผมก็เคยประกาศแถวบ้าน... ว่ารับยองลองให้ฟรี... แต่ใช้ปืนผมกระสุนผม... ยังไม่มีใครกล้าเอาใช้บริการครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ของผมไม่ต้องใช้ปืนครับ ไม้กวาดด้านเดียวนี้ละ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #55 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 03:54:49 PM »

ลองถาม นินจา19 เพื่อนผมดู   คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ขออนุญาตมาช่วยขยายความ ให้ท่านอื่นๆเข้าใจครับ  คิก คิก

5ปีก่อนคุณนินจา19เคยไปลองตะกรุดสำนักนึงซึ่งดังมากๆครับ ดังจนปลอกกระสุนขาดตลาดไปทั้งประเทศ

คุณนินจาให้หลวงพ่อท่านใช้มีดByrdของตัวเอง ทำพิธีครบถ้วน หลวงพ่อจิ้ม ...... จ๊วบเดียว เสียบเข้าไป4" หามส่งร.พ.เป็นการด่วน  อ๋อย

เรื่องนี้คุณนินจาให้คนถ่ายคลิปไว้เรียบร้อย ทีวีก็เอาไปออกรายการรอบค่ำซะเต็มสกู๊ป

ออกจากร.พ.มาได้ คุณนินจาเอาตะกรุดที่ว่าไปยิงทดสอบ ..... กระจุยครับ ....... ถ่ายคลิปไว้เรียบร้อยเหมือนกัน  ขำก๊าก

งานนี้ตะกรุด"ดับ" ..... มีดByrd"ดัง".....คนเล่นมีดตั้งชื่อรุ่นให้ใหม่เลย ว่าByrdรุ่นผ่าตะกรุด  คิก คิก

ยังเหล่าไม่หมดครับ ก่อนจะให้หลวงพ่อแทง พี่นินจาไปดูอยู่ตั้งนานครับ และตอนจะให้แทงก็ดันลืมเอาม้าออกจากเอว  คาดว่าคนแทงคงจะสมาธิหลุดตั้งแต่เห็นม้าครับ Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
Abbbb
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #56 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 04:52:08 PM »

ลองของเป็นเรื่องหลอกลวงครับ
noogtiger
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #57 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2011, 10:57:20 PM »

พี่ๆได้ดูคลิปที่เขาลองพระโดยใช้ m16ยิงแล้วไม่ออก ยิงอีกครั้งขัดลำท่านคิดเห็นอย่างไร ไหว้ ไหว้ ตอนนี้ท่านกำลังดังมากๆ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์