เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 11:26:47 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครกล้าขับบ้างครับ BMW 1-Series M ดริฟท์เสียวบนยอดตึก US Bank  (อ่าน 3636 ครั้ง)
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 09:11:33 AM »

ตัดต่อแน่นอนครับ ดูได้จากทิศทางเงาของตัวรถที่เกิดจากแสงแดดเที่ยบกับเงาของตัวอาคารไม่ได้ไปในทิศทางเดียวกัน (ดูได้จากภาพตอนเริ่มดริฟ ตอนที่รถเริ่มเคลื่อนที่ช้า)
ท่าน psk2009 สายตาแหลมคมจริงๆครับ คงยุติข้อขัดแยงลงได้ เยี่ยม

ท่าน psk2009 สายตาแหลมคมจริงๆครับ คงยุติข้อขัดแย้งลงได้ เยี่ยม

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม BMW ไม่น่าลักไก่ให้อายเค้าเลย
เขาคงไม่คิดว่าจะมีใครจับได้ เบิ้มส่ง สคบ.อเมริกาเลย ว่าโฆษณาเกินความจริงเผื่อได้รางวัล คิก คิก

Skeleton_King
ถูกเพิกถอนสมาชิกภาพ
Hero Member
*

คะแนน -3340

คนต่ำๆ ก็จะคิดได้แค่ต่ำๆ

« ตอบ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 12:26:20 PM »

เพื่ออะไร ดูอยู่ 3 รอบยังไม่เข้าใจ  ว่าทำไปเพื่ออะไร
ผม เท่ ผมเก่ง ผมทำได้แค่นั้นเองหรือ ถ้าพลาดขึ้นมาก็ตาย คุมกันไหม

ที่สำคัญ ลานจอด ฮ.เขาเปื้อนใครจะไปล้าง สูงขนาดนั้น

ชิป หาไม่เจอ คิดไม่ออกจริงๆหรือ ครับ  อ๋อย    สูงขนาดนั้น เค้ายังสร้างได้ ทาสี ได้ กับอีกแค่ ล้างพื้นเนี้ยนะ
 เอ้า ไหนๆก็ไหนๆแล้ว  เค้านั่ง ฮ.ไปส่ง คนทำความสะอาด เมื่อทำความสะอาดเสร็จ  ฮ.ก็กลับมารับ หรือถ้าโง่หน่อยก็ ขึ้นลิพ จากชั้นล่างขึ้นชั้นบนสุด แล้วไปทำความสะอาด
แล้วก็ลงกลับมาชั้นล่างสุดด้วยลิพตัวเดิม หรือถ้ามีตังค์หน่อยก็จ้างสไปเดอร์แมนเอา

แล้วไปว่าเค้า  ตัวเองมีอะไรมาอวดเค้าบ้างล่ะ

ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ
คำถามที่ว่าใครจะขึ้นไปล้างนี้ เป็นคำถามเอาฮาครับ ไม่ได้เอาคำตอบ ครับ เพื่อนสมาชิกก็พอจะทราบกันนะครับ  ขอบคุณสำหรับคำตอบอีกที อิอิ

รู้จักกันมากขึ้นได้ที่ http://www.facebook.com/profile.php?id=100001818524287
                               ^
                               ^
ถ้าคุณไม่เชื่อว่าคนที่คุณเกลียดก็มีเสรีภาพในการแสดงความคิดเห็น
นั่นก็หมายความว่าคุณไม่เชื่อในการมีเสรีภาพในการแสดงความคิดเห็นเลย  -Noam Chompsky-
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #32 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 12:30:00 PM »

ตัดต่อแน่นอนครับ ดูได้จากทิศทางเงาของตัวรถที่เกิดจากแสงแดดเที่ยบกับเงาของตัวอาคารไม่ได้ไปในทิศทางเดียวกัน (ดูได้จากภาพตอนเริ่มดริฟ ตอนที่รถเริ่มเคลื่อนที่ช้า)
ท่าน psk2009 สายตาแหลมคมจริงๆครับ คงยุติข้อขัดแยงลงได้ เยี่ยม

ท่าน psk2009 สายตาแหลมคมจริงๆครับ คงยุติข้อขัดแย้งลงได้ เยี่ยม

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม BMW ไม่น่าลักไก่ให้อายเค้าเลย
เขาคงไม่คิดว่าจะมีใครจับได้ เบิ้มส่ง สคบ.อเมริกาเลย ว่าโฆษณาเกินความจริงเผื่อได้รางวัล คิก คิก

Cheesy Cheesy Cheesy

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
romeo_play-boy
Full Member

คะแนน 86

« ตอบ #33 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 08:00:16 PM »

สรุปว่า BMWใช้ CG
ลองดูความอลังการ CGของ เจ้ากระทิงดุกันบ้างครับ

Lamborghini Aventador LP700-4 Official Commercial

เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย
STeelShoTS
Mossy Oak Duck Blind
Hero Member

คะแนน 534

If you heard my shot. You were not the target.

« ตอบ #34 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 08:04:04 PM »

ถ้ากล้าซื้อให้ผมขับ.......ผมกล้าดริฟท์บนตึกใบหยก.........

Natural resources is sufficient for human's need,but not for human's greed
STeelShoTS
Mossy Oak Duck Blind
Hero Member

คะแนน 534

If you heard my shot. You were not the target.

« ตอบ #35 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 08:10:01 PM »

สรุปว่า BMWใช้ CG
ลองดูความอลังการ CGของ เจ้ากระทิงดุกันบ้างครับ

Lamborghini Aventador LP700-4 Official Commercial

เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย
นักการเมืองแถวนั้นโกงกินกันมากว่าบ้านเราอีก..แค่เสียงคำรามของกระทิงดุ ถนนยังร้าว.......

........บ้านเราบรรทุกเกิน 25 ตัน วิ่งกระจาย ถนนยังไม่ร้าวเลย แค่ร่อนกับเป็นคลื่น.........

Natural resources is sufficient for human's need,but not for human's greed
kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2011, 10:32:09 AM »

ตัวแปรยังมีอีกจุด ธงที่เสา แล้ว ก็ความกดอากาศ ที่เกิดจากความเร็วรถ อีกนะครับ

เหมือน รถสิบล้อเวลาวิ่งแล้ว มีดูดรถด้านหลัง

ไม่รู้ผมเอาความโง่ตัวเองมา บอกหรือเปล่าครับ ผิดพลาดก็ขออภัยผู้สังเกตุท่านแรกด้วยนะครับ

แต่ถ้าเป็นการตัดต่อ เขาไม่น่าจะลืม ทิศทางของลมนะครับ แลกลากเมาส์ คลิกๆๆ ก็ได้แล้ว

เพราะคิดจะหลอกชาวบ้าน น่าจะรอบกว่านี้ กิกิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 09, 2011, 10:39:33 AM โดย โรจน์ คนพิจิตร--รักในหลวง » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์