เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 08:15:26 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านในตำนานฯ  (อ่าน 1536 ครั้ง)
zamphol
ปืน-อยู่-ที่-ปาก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 831

ชีวิต-ดั่ง-ละคร

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 04, 2013, 09:04:46 PM »

ปกติซ่อมรถ ผมจะซ่อมร้านคนรู้จัก หรือไม่ก็ศูนย์ครับ คุยกันได้ ตรงไปตรงมา แต่ครั้งนี้ งานเทอร์โบ คนรู้จักเขาไม่สามารถ เลยแนะนำผมเข้าศูนย์

ถ้าไม่รู้จักจริงๆ ผมก็ไม่กล้าเข้า แถวนี้โหด  คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก ลองเข้าครั้งแรกก็โดนเลย....แต่ก็อะนะ ไม่ได้แอ้มผมหรอก

ฝากเตือนนิดนึง ท่านใดที่ใช้รถใช้ถนน สายเอเซียช่วงยุดยาอ่างทอง ถ้ารถเสียระวังนะครับ จะมีพวกมิฉาชีพในคราบนักบุญ พวกนี้มีเครือข่าย ทำทีอาสาลากรถ ลากเข้าไปฟันในร้าน(ของมัน)

โดยเฉพาะ คุณผู้หญิงที่เดินทางคนเดียว นอกจากเสียทรัพย์แล้ว ท่านอาจจะเสียอย่างอื่นด้วย  อ๋อย อ๋อย อ๋อย

ไม่บอกให้พี่น้องระวังกันหน่อยหรือครับ Grin Grin Grin แพรมๆ นิดๆ ก็ยังดี 55555 ว่าร้านไหน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 04, 2013, 09:07:36 PM โดย zamphol » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์