เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 06:28:33 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รับมาแล้วครับ Raptor พันธุ์ดุ... วันนี้เพิ่งจะพาไปกินเหยื่อครับ (รูปหน้า 4)  (อ่าน 12939 ครั้ง)
T1
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 113

« ตอบ #90 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2011, 11:54:29 AM »

สวยครับ ... อยากได้มากครับ
สนใจ 1911 มานาน ได้ของโครงการสวัสดิการมาตัวนึงเป็นของ Philippines ขนาด 9 แต่ไม่ค่อยดีครับ ยิงเล่นทุกสัปดาห์ที่สวนจ้าวเชษฎ์ ได้ 2 เดือนสปิงหักค้าง หมอแดงแนะให้ไปหาสปริง colt เปลี่ยน ทุกวันก็ยังไม่ได้เปลี่ยน ใจอยากได้ colt .45 ตอนนี้ได้ colt ทบ. ปี 18 มาไว้ตัวนึง แต่ผ่านงานมาเยอะไปหน่อย อยากได้ .45 kimber หรือ les bare ครับ

ซื้อแบบดี ๆ ไปเลยครับ ถ้าคุ้นเคยกันดีอยู่แล้ว Grin

ปืนสวย เจ้าของก็ยิงแม่น นับถือๆ เยี่ยม
มีเหมือนกันตัวนึง โปร สีดำ กัดกระดาษขอบวงดำตลอด
ต้องซ้อมอีกนาน

สีอำพันเข้ม ล้อมความเยือกเย็น
ณัฐกฤษ
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 1

« ตอบ #91 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2011, 12:23:48 PM »

Grinปืนก็สวยฝีมือก็เยี่ยม Grin
โกกิ
Jr. Member
**

คะแนน 6

« ตอบ #92 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 06:07:26 PM »

ไปรับเจ้าตัวนี้มาเท่าไรครับ ปัจจุบันสวัสดิการณ์ สน. สก. หาไม่ได้แล้ว ปี ๕๕ แต่ก็ยังมีอยู้ร้านหนึ่ง ราคา ๙๘,๐๐๐.- โอ้แม่เจ้า เอาโคล์ทดีกว่าใหมหนอ ?
E22RUG
eaknarin ฅนรักปืนบ้านหมี่
Full Member

คะแนน 10

« ตอบ #93 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 06:10:43 PM »

แสดงความยินดีด้วยครับ ปืนสวยจริงๆสมราคาเลยครับ

AUG
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 13

GLOCK 19

« ตอบ #94 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 07:23:40 PM »

รุ่นนี้มีสีดำหรือเปล่าครับ...
มีรมดำ เป็นเหล็กครับ

ความจริงมีเพียงหนึ่งเดียวเท่านั้น
ไพร่พลเลวนั้นไม่มี มีแต่แม่ทัพนายกองที่เลว
http://www.youtube.com/watch?v=_mWMsvRpH9k
nine รักในหลวง
มนุษย์ล่วงทุกข์ได้ด้วย...ความเพียร
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 44

การเดินทางไกลนับหมื่นลี้....ต้องเริ่มต้นที่ก้าวแรก

« ตอบ #95 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2012, 10:51:31 AM »

ปืนสวยมาก....คนยิงก็ฝีมือ...นับถือๆ ครับ ไหว้   เป็นปืนในดวงใจที่ใฝ่ฝันที่สุดในตอนนี้เลยครับ น้ำลายหก น้ำลายหก......อีกหน่อยผมคงมีโอกาสบ้าง  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

หลังจากพายุผ่านไป..ท้องฟ้าสดใสขึ้นทันตา..อุปสรรคนานาก็ผ่านเลยไป..ชีวิตใหม่เริ่มก้าวเดินอย่างทรนง..แข็งแกร่งดุจหมู่เกาะ.....กลางคลื่นลม..
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7]
  พิมพ์